sao zeek vẫn chưa PAY nhỉ?

Trả lời câu này xong sẽ được close topic.
Nếu trúng ý xin cái thank chơi vui nhe :binhsua168:
Ai yêu cầu CN thì 3 tuần nó mới pay vì nó sẽ đóng sổ 12g đêm tối T7. Trường hợp này mình bị dính 2 lần rùi :binhsua156:

Upvote 0
Lần đầu tiên rút $ kể từ lúc đăng ký thì sẽ phải chờ hơi lâu như vậy.Còn lại từ t2 đến chủ nhật request vào ngày nào thì cũng paid vào 1 đợt.
Acc cũ mình rút 2 lần vào chủ nhật, lần thứ 3 quên rút nhầm thứ tư thế là 3 tuần sau mới về.

Upvote 0
các bác ơi cho em hỏi , tối thứ sáu (6/7) em đặt lệnh pay thì ngày nào mới có hả các bác !

Upvote 0
Cái paid date nó hẹn ngày nào thì trả đúng ngày đó hay sao mấy bạn?
Đúng rồi bạn, mỗi khi bạn rút $ nó đều cho biết ngày paid mà.Còn có đúng ngày hay không thì do quá trình xử lý của zeek, có đợt paid đúng ngày như hôm nay, có đợt nó trễ 1 2 hôm.

Upvote 0
các bác ơi cho em hỏi , tối thứ sáu (6/7) em đặt lệnh pay thì ngày nào mới có hả các bác !
cậu vào zeek check là biết ngày nào tiền về mà.theo mình nghỉ thì 23/7 tiền bạn sẽ về đó

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Cậu login acc rồi vào mục "Commissions/Cash-Out Report" xem lịch paid là biết mà, muốn chi tiết hơn nữa để xem ngày nào rút bao nhiêu thì click tiếp vào Click for Details cùng dòng với cái lịch paid đó

Upvote 0
ủa mình có hết rồi mà ta :m190:

Upvote 0
Trả lời câu này xong sẽ được close topic.
Nếu trúng ý xin cái thank chơi vui nhe :binhsua168:
Ai yêu cầu CN thì 3 tuần nó mới pay vì nó sẽ đóng sổ 12g đêm tối T7. Trường hợp này mình bị dính 2 lần rùi :binhsua156:

đúng đâu mà đòi thanks ,nhảm quá xá :)):)):)),11h trưa thứ 2 theo giờ việt nam nó sẽ chốt cho 1 tuần trước đó.Mình nhanh hơn so với giờ zeek là 13 tiếng .

Upvote 0
đúng đâu mà đòi thanks ,nhảm quá xá :)):)):)),11h trưa thứ 2 theo giờ việt nam nó sẽ chốt cho 1 tuần trước đó.Mình nhanh hơn so với giờ zeek là 13 tiếng .
Không biết bạn đúng hay không nhưng 2 lần mình request vào Cn và đúng 3 tuần mới có :binhsua156:

Upvote 0
Không biết bạn đúng hay không nhưng 2 lần mình request vào Cn và đúng 3 tuần mới có :binhsua156:

Chả hiểu bạn tính ngày kiểu gì,sáng nay 10h tớ request ,nó vẫn hẹn lịch paid là 30/7.Vậy như thế là 2 tuần hay 3 nhỉ.:binhsua90::binhsua90::binhsua90:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,802
Latest member
thabetfans

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week