Ask SAO THẤY MỘT SỐ BẠN TẠO RA CÁCH LẰNG NHẰNG THẾ NHỈ

DCTELEKINGOF

Newbie
Reactions
7
MR
0.183
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
CHUYỆN LÀ MÌNH CÓ NHỜ 1 BẠN CODER TOOL

GD THÌ CHƯA CHỐT ĐƯỢC NHƯ NÀO ( GIÁ CẢ ABC...)
MÀ CỨ BẮT LÊN XÁC MINH CÁI GÌ KHÔNG BIẾT, CẢM THẤY TỐN TIME THẬT

Attachments

240.9 KB · Views: 348
    256.4 KB · Views: 330
    243.2 KB · Views: 324
bác chủ topic đã có ý tưởng và đang định thuê bên code để thực hiện ý tưởng đó thành phần mềm nên việc đánh cắp ý tưởng là điều bất khả thi. chỉ sợ code họ đánh cắp ý tưởn ngược lại làm tool bán bên khác cơ =)),

xem lại bản thân và đọc kỹ chủ topic đang nói gì và tự hỏi xem ai ở đây "không được thông minh bẩm sinh" đừng áp đặt suy nghĩ của mình cho người khác điều đó thể hiện cái "không được thông minh bẩm sinh" của bạn đấy =))
What ? Coder ăn cắp ý tưởng, sợ vậy thì đừng có đi thuê. Thằng chủ topic này là nick clone nhé, mở topic là nó lặng luôn rồi, chủ yếu là để nuôi acc.

mày nên đi ăn *** đi, đcm người bán mở dv đóng bảo hiểm người có nhu cầu tìm tới thì nôn tiền ra. nguòi bán bắt người mua xác minh. xác cái *** mẹ mày à chó ăn ***
Bị bệnh “ không được thông minh bẩm sinh “ như mày bị BANNED là đúng rồi

Vào đọc thấy cái thằng coder lằng nhà lằng nhằng tốn thời gian.
Xong đọc thêm mấy cái cờm men của các chiến hữu này thấy sao nó còn tốn thòi gian hơn

Các bạn hay ra dẻ thông minh thế nhỉ?
Giờ các bạn ra chợ mua 1 món hàng cái thằng bán nói muốn mua thì đem chứng minh thư, giấy tờ nhà đất ra xác nhận uy tín và xác nhận mình giàu có tiền, đại gia uy tín xong nó kêu các bạn ra đứng trước cổng chợ Hô To "tao là thằng thông minh chứ éo phải thằng ngu như mấy thằng bán" khi đó chắc thằng bán mới báo giá cả và cho xem hàng chắc.
Thông minh lên tí chứ đừng hay ra vẻ.
Xác minh khi cần thiết thôi chứ không phải cứ rạp khuôn rồi bô bô ra là xác minh để tránh lừa đảo. Đừng lạm dụng từ "xác minh" để ra dẻ. :popo_ah:
Tao hỏi thiệt với mày là từ nhỏ tới lớn mày ăn cơm hay ăn “ shit “ mà mày “ không được thông minh “ quá vậy.

Thở thôi là thấy mùi dốt nát rồi
Tao thấy mày bị bệnh “ không được thông minh bẩm sinh “ nặng quá, chắc do gen của dòng họ để lại

Upvote 0
Ở cái forum này nhiều thằng đầu bò quá, hết nick 2011 giờ tới nick 2015, mua hàng online mà đi so sánh với đi mua hàng ngoài chợ, tất cả các vụ bị scam trên froum đều là online, chứ có cái vụ bị scam nào ở ngoài chợ đâu. Nói chuyện nên động não 1 tí, phát ngôn như thế này newbie nó cười trong mặt, em thấy trình độ của bác giống y chang như trình độ @maikolu vừa mới bị banned, nên em nghĩ rất có thể bác là nick clone của @maikolu, vừa mới bị BANNED xong điên máu đăng nhập vô nick này bay vào thể hiện sự đầu bò của mình

What ? Coder ăn cắp ý tưởng, sợ vậy thì đừng có đi thuê. Thằng chủ topic này là nick clone nhé, mở topic là nó lặng luôn rồi, chủ yếu là để nuôi acc.

Bị bệnh “ không được thông minh bẩm sinh “ như mày bị BANNED là đúng rồi

Tao hỏi thiệt với mày là từ nhỏ tới lớn mày ăn cơm hay ăn “ shit “ mà mày “ không được thông minh “ quá vậy.

Tao thấy mày bị bệnh “ không được thông minh bẩm sinh “ nặng quá, chắc do gen của dòng họ để lại
Các bác thì thông minh nhất 4rum rồi ;)

Upvote 0
@Caplockit: Banned 7 ngày. Vui lòng không gây war

@dulieumatok: Banned 7 ngày. Vui lòng không gây war

Upvote 0
MẤY NAY NGHIÊN CỨU SITE SIM HOÀN TIỀN 2FA VỚI TOOL ĐỒ RỐI HẾT ĐẦU, NAY GẶP ÔNG NÀY NÓI CHUYỆN K CÙNG TẦN SỐ NÓNG MÁU QUÁ
Thì họ phải đảm bảo quyền lợi của mình chứ, xác minh xong trả tiền hay không là chuyện của bác chứ có gì đâu mà phải đăng phốt nhỉ?

Upvote 0
Thì họ phải đảm bảo quyền lợi của mình chứ, xác minh xong trả tiền hay không là chuyện của bác chứ có gì đâu mà phải đăng phốt nhỉ?
Mình thì cũng đồng cảm với thớt vì rõ ràng chưa chốt deal thì chưa cần xác minh gì hết, tự nhiên mới hỏi giá cả bắt xác minh này nọ mất công. (Mới hỏi giá, chả lẽ báo giá là bị scam rồi hay sao mà phải đi xác minh). (Không loại trừ kêu xác minh này nọ để nhằm tăng độ uy tín cho top hay cho coder...)
Riêng mình thì nghĩ vậy còn cảm nhận riêng của những người khác thì mình không rõ.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom