• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Sao OnlyC lại ban acc người khác vậy?

MrNTHunk

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
Mình là nh0ckUtEDeNHoi (vì 1 số lí do mình phải tạo acc mới.) Hôm qua và hôm kia mình đã share 3 Tool mình có lên diễn đàn. Sáng nay on lại thì thấy cả 3 topic đã bị OnlyC delete hết. CÒn bị thông báo như thế này :

:binhsua122:
Bực quá không hiểu tại sao lại bị như vây. T00l mình share 100% là sạch ko có chuyện lừa đảo. Đề nghị admin xử lí hộ.
Đây là các link mình đã p0st lên diễn đàn
http://adf.ly/2Zunu
Fanslave - MMo4VN.exe
http://www.mediafire.com/?itd5gyr00qpuivt

http://adf.ly/2a9Qj
ImageTwist nh0ckUtEDeNHoi.exe
http://www.mediafire.com/?hh8e8c7knkhkkg0

http://adf.ly/2b66N
Auto Suft-nh0xcUtEDenHoi.exe
http://www.mediafire.com/?kp6dkoeqezrej4b

Last edited by a moderator:
B nên đọc thêm các tài liệu về virus trojan 2 , 3 bài nữa ;)) Sao ai cũg KIS vô đối , KIS là nhất thế nhỉ :-j

P/s : Virustotal.com là trang web trang bị hơn 32 Anti , nếu 1 cái Anti nào đó quét bảo có virus có nghĩa là tập tin của cậu có virus , thế nhé , và Rule của Forum là không được post link rút gọn

Xóa bớt chữ tránh gây mất hòa khí forum

Upvote 0
uh nguoi ta hay noi luu manh hay gia danh tri thuc day ma
bat dat an noi lich su nhung trong dau ko biet nghi gi day
bac hoi bac nokia tren dien dan nay coi xem bac day co tot lanh gi ko
the ma dem nao cung thuc khuya post xxx
toi ko biet chac
bac cung vay chu khac gi

Upvote 0
các bác bình tĩnh nào :D
mình k bít bạn share có ý tốt hay xấu nhưng sao k share = nick thật
chuyện này rất dễ hỉu lầm

---------- Post added at 01:33 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

các bác bình tĩnh nào :D
mình k bít bạn share có ý tốt hay xấu nhưng sao k share = nick thật
chuyện này rất dễ hỉu lầm

Upvote 0
toi ko biet chac
bac cung vay chu khac gi

1 ngôn ngữ mới ;)) không phải tiếng việt :-j
À mà Will là con nít nên không thể nói chuyện với người lớn như bạn được ^^!

P/s : à để thêm 1 câu nữa , tranh cãi với người khác không bao giờ có lợi cho ta =))

Upvote 0
toi ko biet chac
bac cung vay chu khac gi
xin lỗi nhé người ta post xx giải trí đúng topic còn đây bác chuyên đi nói xiên nói xỏ , thấy có khả năng thì bảo admin set mod mà quản lý đi , ngồi đó cứ than vãn toàn lũ con nít !!!
Mà mình chắc bác cũng chẳng được set mod đâu vì thật bác mà vào có mà loạn!

Upvote 0
toi ko biet chac
bac cung vay chu khac gi
chém đâu thì chém đừng có mà động tới lông chân mình!

Upvote 0
Mọi người bình tĩnh nào , anh Quang cũng ko nên nói hoanganhjohnnguyen như thế , BQT phải giữ đc bình tĩnh trước thì mới bảo mem giữ bình tĩnh đc , chứ đôi co mãi giải quyết đc gì đâu , mà còn gây hấn , mang tiếng ra , mọi người mỗi người bớt đi một câu và nhịn nhau một tí , cãi nhau thì đc gì ,lý lẽ luôn thuộc về người đúng , ai đúng ai sai thì mọi ngươi đều hiểu , ko việc gì phải thanh minh cả , người lớn hay trẻ con không quan trọng , cái chính là ai đúng ai sai , nếu có gì muốn kiện cáo thì phải nói rõ lý do ra ,nếu hợp lý thì mọi người ủng hộ , ko hợp lý thì sẽ bị nhắc nhở .Nhẹ nhàng tình cảm , để giữ mối hòa khí lâu dài .

Upvote 0
chém đâu thì chém đừng có mà động tới lông chân mình!
so ghe nhi
hu doa luon
bac la ai ma hu doa ghe the
bac la ong co o cai forum nay ak, ai gap bac cung phai so bi bac ban ak
toi ko wen cai ngay bac noi voi tui la neu se co ngay tui ich ki hon bac dau, toi ko wen dau ma chac bac cung ko wen

Upvote 0
Mọi người bình tĩnh nào , anh Quang cũng ko nên nói hoanganhjohnnguyen như thế , BQT phải giữ đc bình tĩnh trước thì mới bảo mem giữ bình tĩnh đc , chứ đôi co mãi giải quyết đc gì đâu , mà còn gây hấn , mang tiếng ra , mọi người mỗi người bớt đi một câu và nhịn nhau một tí , cãi nhau thì đc gì ,lý lẽ luôn thuộc về người đúng , ai đúng ai sai thì mọi ngươi đều hiểu , ko việc gì phải thanh minh cả , người lớn hay trẻ con không quan trọng , cái chính là ai đúng ai sai , nếu có gì muốn kiện cáo thì phải nói rõ lý do ra ,nếu hợp lý thì mọi người ủng hộ , ko hợp lý thì sẽ bị nhắc nhở .Nhẹ nhàng tình cảm , để giữ mối hòa khí lâu dài .
mình biết rõ điều đó, topic này mình và mod onlyC đã nói ra lý do, nguyên nhân dẫn đến việc này là do hoangnguyen xiên xỏ vào BQT , nhiều lần như vậy rồi ko phải 1 lần đâu kunsi à , lần nào chưa rõ đầu đuôi câu chuyện cũng chêm vào 1 câu " mod toàn lũ con nít "
Nói vậy 1 lần 2 lần còn bỏ qua , nói dai dẳng y như thù hằng vậy thì ai chịu dc ? mà mình cũng chỉ nói lý lẽ ra cũng chưa có chửi bởi hay nóng giận gì cả !
Thân

Upvote 0
so ghe nhi
hu doa luon
bac la ai ma hu doa ghe the
bac la ong co o cai forum nay ak, ai gap bac cung phai so bi bac ban ak
toi ko wen cai ngay bac noi voi tui la neu se co ngay tui ich ki hon bac dau, toi ko wen dau ma chac bac cung ko wen

Cái này khép vào xúc phạm BQT , chừng này đủ ban acc nè =)) . Giỡn tí thôi giờ mệt rồi , tí rãnh vào chém tiếp cho vui
Mà sao k tìm forum # mà chơi đi nhỉ "người lớn"

Upvote 0
mình biết rõ điều đó, topic này mình và mod onlyC đã nói ra lý do, nguyên nhân dẫn đến việc này là do hoangnguyen xiên xỏ vào BQT , nhiều lần như vậy rồi ko phải 1 lần đâu kunsi à , lần nào chưa rõ đầu đuôi câu chuyện cũng chêm vào 1 câu " mod toàn lũ con nít "
Nói vậy 1 lần 2 lần còn bỏ qua , nói dai dẳng y như thù hằng vậy thì ai chịu dc ? mà mình cũng chỉ nói lý lẽ ra cũng chưa có chửi bởi hay nóng giận gì cả !
Thân

Nếu thế thật thì em ko có ý kiến gì nữa , nếu là em thì em cũng ko nhịn được :)

Upvote 0
Thôi được r vậy tôi sẽ tạo acc mới và bắt đầu từ đầu coi như tôi bỏ acc này vậy đừng có nói clone nick nữa.

Upvote 0
Upvote 0
Mệt người quy định cổ hủ thế sao k cho chỗ close nick luôn mà lần đầu thấy cái f0rum k cho tạo n` acc.

Forum mmo sao mà cho tạo nhiều acc được bạn? 1 người nhiều acc để tự PR mình và lừa nhiều người # àh!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom