• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Sao lại xóa Thread?!

nambontn11

Hero
Reactions
312
MR
0.035
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tuyển ref SEOsprint.net -- Good site
Started by huy_b1p_1012, 10-20-2011 08:20 PM

Thread trên là thread tuyển ref Seosprint.net của a huy_b1p_1012. Hôm qua vào lại thread thấy đã bị move sang box HYIP (Chắc có mod move nhầm). Hôm nay vào lại cứ tưởng là sẽ được move về box Job Market ai ngờ bị mod lastmonitor xóa mất. Tình hình ko biết có khôi phục đc ko?! :(

up cho mod vào xem!!!!!!!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Xóa thì vẫn khôi phục đc, forum dạo này vắng mod quá!

Upvote 0
Lại liên quan MOD lastmonitor goài.... Nhờ Admin OnlyC khôi phục lại đi

Upvote 0
Lại liên quan MOD lastmonitor goài.... Nhờ Admin OnlyC khôi phục lại đi

Có gì mà lại liên quan ? Topic đấy ở trong box HYIP và sai rules không delete thì để làm gì ? Đừng nói giọng khích đểu với mình, vì mình không care mấy chuyện vớ vẩn đâu :| cứ việc mình là mình làm :|

Upvote 0
:m190: chắc ai move nhầm rồi - :m048: khôi phục đc mà

Upvote 0
Trách là trách MOD nào move đi vào box HIYP kìa :binhsua172:

Upvote 0
Có gì mà lại liên quan ? Topic đấy ở trong box HYIP và sai rules không delete thì để làm gì ? Đừng nói giọng khích đểu với mình, vì mình không care mấy chuyện vớ vẩn đâu :| cứ việc mình là mình làm :|
Hic, tớ nói khich điểu gì đâu. Thread bảo MOD move vào recycle bin mà nên tớ mới nói thế mừ. Giờ MOD phục hồi giúp người ta gùi move về Box Job với

Upvote 0

mod mà làm ăn trách nhiệm quá nhỉ. trước khi xóa thì cũng để ý xem nó lập từ bao giờ, có giá trị gì không, và tại sao lại ở chỗ này đã chứ!
đáng xóa thì ko xóa ko đáng xóa lại xóa

Upvote 0
mod mà làm ăn trách nhiệm quá nhỉ. trước khi xóa thì cũng để ý xem nó lập từ bao giờ, có giá trị gì không, và tại sao lại ở chỗ này đã chứ!
đáng xóa thì ko xóa ko đáng xóa lại xóa
Sai box thì cứ theo rule là xóa cần quan tâm gì ngày tháng, còn chuyện vì sao sai box thì chuyển lên cấp trên hơn để giải quyết.....

Upvote 0
up cho mod xem lại,ac the

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997
Latest member
ngocgiau27
Back