New Sao Dạo Này PTC Scam Dữ Vậy Các Bác !!!

LuyenNguye

Junior
Reactions
102
MR
0.610
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Lâu lắm rồi mới động lại mảng này mà nhìn các site trước kia scam nhiều quá trời luôn.
Dạo này các bác có kèo gì chiến ngon không ạ

không phải site PTC nào cũng scam cả đâu bác. Trước mắt gần đây thấy có bác @wquangvtvp chơi site ptc có đầu tư lâu dài và có lợi nhuận, tên site là gì thì triệu hồi bác đó vào mà đưa link và tên site.

Còn nếu bác vẫn thích click ptc không cần đầu tư thì pm mình, 1 tháng bỏ được ống heo cố địnhh 12$ là bình thường.

không phải site PTC nào cũng scam cả đâu bác. Trước mắt gần đây thấy có bác @wquangvtvp chơi site ptc có đầu tư lâu dài và có lợi nhuận, tên site là gì thì triệu hồi bác đó vào mà đưa link và tên site.

Còn nếu bác vẫn thích click ptc không cần đầu tư thì pm mình, 1 tháng bỏ được ống heo cố địnhh 12$ là bình thường.
cả năm này k động vô mảng này r . nên nhiều cái tù tù

đầu tư gì vậy bác, cho mình theo với. zalo: 0929216724

PTC giờ là trò dễ scam nhất mà, việc nhẹ tiền lại lại cao script dễ mua

scarlet-clicks.info nhé, đang km nạp tiền =))

khổ, ngày đầu vào mmo4me $ kiếm được đầu tiên cũng là PTC và bị scam lần đầu cũng là PTC =))

Đập gói 10-15$ gì chưa kịp hoàn vốn có 1 tuần site scam mẹ, thế là nghỉ PTC lun

Site ptc uy tín đc bao nhiu rút luôn bấy nhiu bạn nè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,534
170,630
Latest member
AutoFace
Back
Top Bottom