Sao Admin Onlyc banned xinloi

Status
Not open for further replies.

taisao

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mình là takhanhlinh như các bạn đã biết sau vụ scandal trước, mình đã vươn dậy và giải quyết xong mọi việc ! hôm qua mình có mở 1 topic với nội dung sẽ giúp đỡ cho ai cần tìm info của các scam thì admin ONlyC vào và banned mình
TRước đó mình đã quay lại và gải quyết hết, rồi sao đó pm với Mod Annp để giải quyết và được sự đồng ý của mod khi thông qua ad min shin mình đã được quay trở lại
nhưng tự nhiên hôm qua admin ONlyC banned mình ! đề nghị xem xét lại !!!

---------- Post added at 09:26 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------

admin ONlyC vào chất vấn đi ! ko chịu đâu ! tự nhiên thế là sao

Kậu skam xong xin lỗi người ta gọi là hối lỗi ư? Liệu mà trả nợ cho xong đi không thì ko bao giờ có chỗ đứng trong MMO4VN này đâu

Upvote 0
Sau khi mình nói trả tiền ! thì chỉ có bạn Byn đòi nợ ! lúc trước mình có comment nói *** bạn ấy bảo mình có $ Wmz cậu lấy ko ! thì cậu ấy bảo cậu ấy ko có ! mình gia hạn thêm mấy tuần nữa thì đã được sự đồng ý ! còn trước đó được sự cho phép của Annp thông qua anh Shin mình mới được quay trở lại ! còn topic Chủ tịch scam các cậu đã đọc nội dung của nó chưa ! chẳng qua là nhưng ai bị Scam mà muốn tìm thông tin hay info gì về người đó ! nếu được thì mình sẽ giúp thế thối ! còn nếu cả $r mmo4vn.com ko cho mình quay lại nữa ! thì mình sẵn sàng đồng ý ! mình giờ cũng cảm thấy nãn lắm rồi ! Admin ONlyC cũng cần phải nhìn nhận lại trách nhiệm của mình ! vì trước đó ko phải tự dưng mà mình được quya trở lại ! và vụ scam cách đây 3 tháng chưa tới 10$ ! nhưng trong quá trình tiếp tục tham gia mmo4vn.com mình đã có gắng gắn kết bạn bè ! mình cảm ơn những người đã cho mình đi tiếp ! và cũng ko phàn nàn về những người đã đưổi mình đi ! giờ mình xin rút khỏi 4r lớn nhất việ nam này ! 1 diễn đàn đầy thân thiện đoàn kết , cảm ơn ! còn bạn byn mình sẽ trả cho bạn số tiền là 2.8$ paypal như bạn đã nói nhưng hãy cho mình thêm 1 ít thời gian nữa !
Hết ! chào tạm biệt

Upvote 0
User taisao has been banned permanently.
Khi nào bạn trả hết nợ thì hãy quay lại nếu muốn. Thanks.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,758
Latest member
quyenthuc656511
Back