• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[SanYang]Pro-adbux - Minpay 1$ - Bonus ngay 0.02$ khi đăng ký - Auto Refback 100%

sanyang

Senior
Reactions
234
MR
0.000
Đã Scam
"We have big problem now on our server! data was lost!. I dont know what happened. All payment who invested in paypal will get refund also from alertpay. site will be close because of this situation. I lost almost $120 on this site when I bought this from old admin. I apologize to all members. a"

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Thêm 1 site mỳ ăn liền Minpay chỉ 0.1$ cho bạn nào thích chiến

5ads/ngày - 0.01$/ads - Minpay 0.1$ - Manually
Đăng ký
Đăng ký ( Link không ref)

Thank các bạn đã ủng hộ :binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Last edited by a moderator:
trang nào trong 2 trang này vậy chủ thớt offer20 hay pro-adbux

---------- Post added at 10:30 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

ID: ligelord
PP: [email protected]
chán quá hoa hết cả mắt

Trang thứ nhất nhé bạn. Trang sau mình chỉ giới thiệu cho các bạn thôi có link không ref đó ^^

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

Đã send bonus cho 3 bạn trên. Hy vọng sẽ được hợp tác lâu dài với các bạn

Thank bạn đã ũng hộ mình ^^

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

Up phát nào

da nhan bonus....doi em ty''....ty em cho vao` auto kich 1 the anh nhe'.>%^>^:;
gio` thi ai CF gio tay/.>^>^'

Gớm cái site này scam đến 2 lần rồi chắc lần này là lần thứ 3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,916
170,993
Latest member
68gamebaisystems