• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer santienao vào giải quyết giúp mình với

mahtyuh

Senior
Reactions
184
MR
0.306
hôm nay mình có giao dịch bán BTC bên @santienao , giao dịch từ 11h trưa, mình đã chuyển đủ số BTC đến địa chỉ santienao yêu cầu, site đã báo nhận nhưng phát sinh lỗi khi chuyển VCB sẽ chuyển lại sau ít phút và đến giờ mình vẫn chưa nhận được VCB mặc dù có việc cần gấp, chat support không trả lời, gọi điện thoại không nghe máy. Nhờ bạn santienao vào giải quyết giúp mình. Xin cảm ơn!

@santienao

Oh bạn giống mình hôm nay rồi, cùng hoàn cảnh nên post luôn ở đây nhé bạn. Gd bên santienao cả năm trời rất ok, tự nhiên hôm nay có việc cần tiền gấp nên sell 9k BTCE, coupon redeemed thành công rồi mà mãi ko gửi VCB cho mình, contact support thì báo là hết hạn mức, bảo mình đợi đến 12h đêm. Bt thì chắc mình đợi ok, nhưng hnay có việc cần tiền gấp, nên rất bực mình.

Nếu chuyện chỉ có đó thì coi như đen, đằng này mình mở tab khác check thì thấy vẫn còn số dư 300 triệu, 1 tiêng sau thì số dư còn 29 triệu, tức là đã gửi được 271 triệu, trong khi pending đơn hàng của mình giá trị có 218 triệu thôi. Contact support thì trả lời rất chi là bó tay, xong mình hỏi chưa xong thì tự nhiên out luôn, ko support mình nữa. Nói chung là bó tay với support bên santienao.

SUPPORT VÔ TRÁCH NHIỆM MAX LEVEL

TIỀN THÌ CÒN, HẠN MỨC THÌ CHẮC CHẮN CÓ VÌ BÊN NÀY DÙNG NHIỀU BANK KHÁC NHAU, THẾ MÀ NHẤT QUYẾT KO CHỊU GỬI TIỀN CHO MÌNH.

NÓI CHUNG LÀ CHÁN.

Oh bạn giống mình hôm nay rồi, cùng hoàn cảnh nên post luôn ở đây nhé bạn. Gd bên santienao cả năm trời rất ok, tự nhiên hôm nay có việc cần tiền gấp nên sell 9k BTCE, coupon redeemed thành công rồi mà mãi ko gửi VCB cho mình, contact support thì báo là hết hạn mức, bảo mình đợi đến 12h đêm. Bt thì chắc mình đợi ok, nhưng hnay có việc cần tiền gấp, nên rất bực mình.

Nếu chuyện chỉ có đó thì coi như đen, đằng này mình mở tab khác check thì thấy vẫn còn số dư 300 triệu, 1 tiêng sau thì số dư còn 29 triệu, tức là đã gửi được 271 triệu, trong khi pending đơn hàng của mình giá trị có 218 triệu thôi. Contact support thì trả lời rất chi là bó tay, xong mình hỏi chưa xong thì tự nhiên out luôn, ko support mình nữa. Nói chung là bó tay với support bên santienao.

TIỀN THÌ CÒN, HẠN MỨC THÌ CHẮC CHẮN CÓ VÌ BÊN NÀY DÙNG NHIỀU BANK KHÁC NHAU, THẾ MÀ NHẤT QUYẾT KO CHỊU GỬI TIỀN CHO MÌNH.

NÓI CHUNG LÀ CHÁN.
Nguyên tắc, kể cả đối tác thân quen cũng không bao giờ giao dịch quá số tiền bảo hiểm của đối tác.

NÓI CHUNG LÀ CHÁN.
Bảo hiểm 2k5 giao dịch 1 lần 9k btc. 1 ngày mà có 10 khách thế này hold hết lại bỏ 2k5 :) Nói đùa thôi nhưng sao sàn này hay bị hold tiền vậy

Ko sao đâu các bạn, đây là complain về support của @santienao chứ mình gd ở bên này có ngày 20-30k vẫn ok hết. Cái bảo hiểm 2k5 coi như cho vui thôi, cái quan trọng là uy tín, Santienao thì mình công nhận là uy tín, mỗi tội cách giải quyết vấn đề của khách hôm nay thì hơi bó tay :D

cái site này ko chơi được, meiej hôm trước vào bán gần chục k pm, cái số dư vcb nó ko đủ mình ko f5 lại chỉ điền mỗi số lượng pm mà thế *** nào nó chỉnh rate 23,1 xuống 22.6 ôm quả đắng vkl

lại còn bank cũng hết hạn mức vào support nó bảo là nó đổi rate như vậy threeffund pm mình chịu phí nhưng chênh gần 5tr éo thằng nào refund cuối cùng nó cũng moi các bank ra chuyển trả đủ

Toàn mấy anh gửi thanh toán toàn trên tiền bảo hiểm thế này :(

vcd @@ toàn thánh tiền to bank nào cho đủ

sao lúc này @santienao bị complain nhiều thế nhỉ o_O

mình thấy rate bên santienao lúc nào cũng chát nhất mà sao các bác cứ đâm đầu vào nhỉ, 4rum thiếu j site ex

9k là số nhỏ nên bán auto.vl

Hôm trước có buy btce trên santienao.lúc buy thì thấy btce trên site đang còn 3k(e buy có 60btce) thế méo nào chuyển tiền xong xui nó lại báo quỹ btce ko đủ(chắc do cùng lúc đó có thằng múc cmn hết trước e) thế rồi nó hiện ra cái ô nhập thông tin khi nào có btc nó sẽ gửi cho e,thế rồi e cũng nhập để đó và không nói gì :v.thế rồi sáng hôm sau e check mã đơn hàng thì thấy đã bị huỷ.check mail thì ko thấy báo gì.e contact chát support thì ko thấy rep.hôm sau tiếp tục contact support cũng ko thấy rep.3 hôm sau tiếp contact support thì ông ấy hỏi đúng 1 câu "chào bạn" xong mất tích luôn.sau 2 hôm sau e contact va check lại đơn hàng thì lại thấy đã hoàn thành và hiện btce mà không có bất kỳ thông báo gì cho e...WTF

@mahtyuh Chào bạn,

Mình đã lại đơn hàng cho bạn, thật sự ngày hôm qua bên mình hết hạn mức ở các bank, còn mỗi 1 bank còn hạn mức nhưng nhỏ lẻ, nên ko thể hoàn thành đơn hàng cho bạn được, chứ bên mình hoàn toàn ko có tí làm chậm trễ việc của bạn (vì việc này cũng chả có lợi cho bên mình). Sự việc ngoài ý muốn, mong bạn thông cảm.

9k là số nhỏ nên bán auto.vl
Chỉ là thống kê vui, bạn để ý trong mục scam này số lượng người bị scam nhiều do bán auto hơn hay giao dịch tay hơn. Riêng mình thì chưa thấy trường hợp nào báo scam ở site auto mà không được giải quyết thấu đáo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,962
171,033
Latest member
hytrism
Back
Top Bottom