Waiting for Answer santienao.com vào cho mình hỏi

Status
Not open for further replies.
Reactions
1
MR
0.000
Đơn hàng của mình đã được 2h đồng hồ mà vẫn chưa được thanh toán là sao mong bạn vào đây đối chất yahoo thì ko rep điện thoại không nhấc máy cần 1 lời giải thích
@santienao

cần lời giải thích .. CLGT

đơn hàng thanh toán mãi mình vẫn không nhận được tiền lúc đầu alo còn nghe máy giờ chắc để im lặng :( k thấy trả lời

đợi cậu ấy vào comment sẽ có hình đầy đủ
xử lý tay lâu quá chờ 2 tiếng rồi bạn à :) lần đầu đc bán nên hơi lo

Vãi thánh...người ta có topic đàng hoàng...nếu bị lỗi thì vào báo trong đó, còn nếu trong đó k support hay có vấn đề gì khác thì mới mở topic ngoài.

Đơn hàng của mình đã được 2h đồng hồ mà vẫn chưa được thanh toán là sao mong bạn vào đây đối chất yahoo thì ko rep điện thoại không nhấc máy cần 1 lời giải thích
@santienao
Mình xin lỗi, mình mới về, mình đang pm để giải quyết

bạn vui lòng giải quyê´t nhanh dùm mình
Mình vẫn đang chat pm để giải quyết mà cậu ngày đầu tham gia mmo hả, nick cậu mới quá

bảo hiểm 2k5, mới có 2 tiếng mà đã sốt lên, xưa nhớ ex trên 1 trang cũng trên mmo ( ko phải chủ topic nhé ), cũng bảo hiểm rồi. Hôm đó cả ngày chưa thấy tiền =)). cũng kệ. pm topic chưa thấy rep. cuối cùng hôm sau tiền cũng về thôi. nói chung chả report , chỉ lần sau k giao dịch thôi

có gì bình tĩnh đi bạn
- Site auto nhưng đôi khi vẫn xảy ra lỗi dù không ai muốn, lý do thì có nhiều.
- Không phải lúc nào cũng online được, mà nếu online được 24/24 thì chắc khỏi cần làm site auto làm chi, cứ chờ có order thì xử lý tay cho an toàn và cũng ít lỗi hơn.

Hiểu cảm giác ức chế của các bạn khi đã xác định giao dịch auto cho nhanh gọn nhưng lại gặp lỗi, chờ xử lý hay hỗ trợ còn lâu hơn cả giao dịch thủ công, nhưng nên có cái nhìn cao và thoáng hơn một chút.

delay ấy mà cứ kệ đi rồi nó về. Bữa gd với bác cuipap1984 bác còn phủ hơn chả thèm để ý mà tiền vẫn về. GD lần đầu nên chủ pic sợ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week