sangmt - có thể bạn là pro, nhưng hãy để tôi yên :-s

thieucuong

Newbie
Reactions
782
MR
0.000
Hôm nay thật sự rất bận, tranh thủ online tí để giải khuây thì lại gặp những comment của pro sangmt trong Topic tuyển mem của mình

Nói chung mình quen rồi, post lên cho a e xem cho vui thôi ;))

Tại sao lại phải chờ đến 1 tháng nữa mới dạy được, trong khi đã mở topic nhận dạy từ bây giờ....1 hình thức câu thanks chăng :| :D

Xin giải trình: mình đang bận lo cho group, phải 1 tháng mới lo xong :-s

Tớ muốn cậu xác định rõ vấn đề này
Nếu là người siêng năng cần cù chăm chỉ.Có thể pm xin xỏ hàng loạt các sub.Chắc chắn sẽ có 1 sub nhận hướng dẫn.Rồi từ từ mà tiến lên
Số còn lại.Là số mà cậu đang chuẩn bị thu nhận.Chỉ chờ cho không biếu không.Thiếu quyết tâm.
Dạy cái nhóm này không khó.Dạy vài trăm người cũng bình thường.Quay vài chuc video hướng dẫn fake socks với reg info lun cũng được.Nhưng mà rập khuông vào thì cả làng húp cháo
Cậu ra tay nghĩa hiệp như thế.Chẳng đáng mặt anh hùng,Cái đội quân ô hợp này.Sẽ làm cho offer từ nát => nát như cám => nát như tương => chảy nước

Offers rồi đây sẽ nát đến chảy nước =))
Thôi, chuyển sang cái khác cho chắc ăn. :|

Xin thưa với 2 bạn: nát hay ko là do trình độ, kinh nghiệm và cái đầu của mỗi người, chứ ko phải cứ nói nát là nát. Muốn ăn đc offer phải vất vả lắm, chứ đâu phải muốn ăn là ăn hả bạn :-s

Sao thấy mình rảnh rỗi quá, chúc mọi người vui vẻ :)

Topic người ta tuyển mem đâu liên quan gì đến các bạn sao lại phá topic người ta như thế nhỉ?
Lịch sự 1 tý đi các bạn,muốn người khác tôn trọng mình thì trước tiên chính mình hãy tôn trọng mình đi đã,thớt đã có viết là có bức xúc gì thì pm yahoo nói chuyện,yahoo của thớt cũng đã để dưới chữ ký,các bạn comment những câu như vậy thấy thiếu tôn trọng chính bản thân mình và chủ thớt quá:)

Last edited by a moderator:
người ta nói thì kệ người ta nói, việc mình mình làm .
Khuyên chủ topic vậy, nhiều việc học cách ko quan tâm cho đỡ mất thời gian và mệt đầu ^^

Thằng thớt giẻ rách vừa thôi :| Rảnh thì đi làm việc của mình đi, lo mà chăm sóc bầy cừu non của thớt ấy =))
Thớt làm mình nhớ đến thời cấp 1 gê à nha, lúc đó có chuyện gì xích mích vs bạn bè, hoặc ai đó chọc mình là mình méc cô liền ý =))
Nếu thớt là người biết nghĩ, là 1 pro thì câm cái mồm lại, muốn tuyển gì tuyển, ai nói gì thì nói. Mie, ta vô đá đều vài câu cũng giúp thớt chọn lọc những newmem trung thành vs off luôn còn gì nữa =)) Ko cảm ơn ta thì thôi =))
Nói tóm lại 1 câu là thằng thớt giẻ rách quá, cmt cuối cùng trong topic này và các topic của thớt nhá, kẻo lại đi méc cô thì...=))

Thằng thớt giẻ rách vừa thôi :| Rảnh thì đi làm việc của mình đi, lo mà chăm sóc bầy cừu non của thớt ấy =))
Thớt làm mình nhớ đến thời cấp 1 gê à nha, lúc đó có chuyện gì xích mích vs bạn bè, hoặc ai đó chọc mình là mình méc cô liền ý =))
Nếu thớt là người biết nghĩ, là 1 pro thì câm cái mồm lại, muốn tuyển gì tuyển, ai nói gì thì nói. Mie, ta vô đá đều vài câu cũng giúp thớt chọn lọc những newmem trung thành vs off luôn còn gì nữa =)) Ko cảm ơn ta thì thôi =))
Nói tóm lại 1 câu là thằng thớt giẻ rách quá, cmt cuối cùng trong topic này và các topic của thớt nhá, kẻo lại đi méc cô thì...=))

Giẻ rách mấy cũng vẫn ko bằng những người vô học bác ah, ko lẽ cứ để nó đè đầu mình mà cưỡi, phải cho nó bit ăn bậy đc chứ nói bậy ko đc đâu, cũng như bác đấy ;))

Khuyên chủ topic vậy, nhiều việc học cách ko quan tâm cho đỡ mất thời gian và mệt đầu ^^

Như ý bác này đây tốt nhất ! việc mình cần làm sẽ làm thì cứ làm . ai nói chi liên quan j . Những cm như thế là ko thể tránh khỏi ko chỉ trong topic của thread mà trong tất cả các topic .mỗi người 1 ý ko phải chỉ khuyến khích hay khen chủ thread có thể họ nói đểu ,mỉa mai hay j đó nhưng ko chắc là họ có ý xấu biết đâu lại muốn nhắc nhở các newbie hoặc tốt hơn cho công việc của thread. việc thì chưa bắt đầu mà đã lắm điều thế này thì............... hic . c cũng nên suy nghĩ lại việc lập những topic như thế này thì tốt hơn cho công việc của c ! để bụng từng cm nhỏ nhặt thế thì làm sao làm dc việc lớn ! góp ý riêng thread thế thôi có j thread nói lại t chứ đừng pro nào ném đá t :">

Như ý bác này đây tốt nhất ! việc mình cần làm sẽ làm thì cứ làm . ai nói chi liên quan j . Những cm như thế là ko thể tránh khỏi ko chỉ trong topic của thread mà trong tất cả các topic .mỗi người 1 ý ko phải chỉ khuyến khích hay khen chủ thread có thể họ nói đểu ,mỉa mai hay j đó nhưng ko chắc là họ có ý xấu biết đâu lại muốn nhắc nhở các newbie hoặc tốt hơn cho công việc của thread. việc thì chưa bắt đầu mà đã lắm điều thế này thì............... hic . c cũng nên suy nghĩ lại việc lập những topic như thế này thì tốt hơn cho công việc của c ! để bụng từng cm nhỏ nhặt thế thì làm sao làm dc việc lớn ! góp ý riêng thread thế thôi có j thread nói lại t chứ đừng pro nào ném đá t :">

Ko lẽ nó cứ nói trên đầu trên cổ mà nhịn đc hả bác, nếu là Topic của bác thì thế nào đây? ngậm bồ hòn làm ngọt ah :|

chủ thớt có chym không?

:))

nát hay ko là do trình độ, kinh nghiệm và cái đầu của mỗi người
Xin lỗi nhá.Kiếm ăn được hay không là do trình độ,kinh nghiệm và cái đầu.Còn nát hay không là do cái đám đông.

Thôi ví dụ đơn giản như captcha
Nói đến việc cheat 1 chữ đã có từ lâu và làm ăn bình thường.Đến khi 1 "hiệp sĩ" pub tut cheat 1 chữ.Thế là làng captcha điêu đứng
Bác nghĩ offers ko phải là cheat à
Nói đến PTU.1 thời nó hot đến thế nào.Các host file cường thịnh ra sao.Có bao nhiêu tỷ phú mmo mọc lên.Đến khi 1 số pro tuyển mem rầm rộ.Spam khủng khiếp.PTU giờ thế nào rồi
Bác làm mà ko biết nghĩ.Giờ vẫn có nhiều pro sống được nhờ PTU đấy thôi.Nhưng có được gọi là nát chưa

nát hay ko là do trình độ, kinh nghiệm và cái đầu của mỗi người
Xin lỗi nhá.Kiếm ăn được hay không là do trình độ,kinh nghiệm và cái đầu.Còn nát hay không là do cái đám đông.

Tại sao đám đông lại làm nát? mà nát là như thế nào nhỉ, nói thì nói chứ em cũng chẳng hiểu nó. Đối với em nát = khó kiếm ăn, mà kiếm ăn dc >> có nát hay ko là do cái đầu :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back