• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help sáng nay FileSeve cũng ra đi theo FSN( user ko thể download được files)

vmmmo

Banned
Reactions
455
MR
0.000
Insuree Balance
0
sáng nay FileSeve cũng ra đi theo FSN( user ko thể download được files)chỉ có ng upload lên mới down đc.:binhsua36::binhsua36:
"FileServe can only be used to download and retrieve files that you have uploaded personally.
If this file belongs to you, please login to download it directly from your file manager."

Last edited by a moderator:
tham khảo thêm các trang die
ko phải dạy, vài hôm trước nó Close Aff thôi bố ạ .vẫn down bình thường

sáng nay FileSeve cũng ra đi theo FSN( user ko thể download được files)chỉ có ng upload lên mới down đc.:binhsua36::binhsua36:
"FileServe can only be used to download and retrieve files that you have uploaded personally.
If this file belongs to you, please login to download it directly from your file manager."
Mình nghĩ đó là tin vui vì có thể fs và fsn sẽ quay trở lại. tại sao ko?
Nếu họ scam chúng ta thì họ phải để file đó sống để mọi người có thể download chúng về chứ tội gì mà lại làm như bây giờ!

Mình nghĩ đó là tin vui vì có thể fs và fsn sẽ quay trở lại. tại sao ko?
Nếu họ scam chúng ta thì họ phải để file đó sống để mọi người có thể download chúng về chứ tội gì mà lại làm như bây giờ!

Nó quay lại mà không có aff thì vui gì hả bạn? FS và FSC bây giờ mình gọi chúng nó là "sống thực vật" =]]

vậy là bây h bik lấy gì mà leech nhỉ.. nguồn h ăn trộm ở đâu về phang nhỉ @_@~~

ăn tết vui vẻ biết đâu nó sẽ sống lại

đ!t mẹ con choa' FS, em upgrade premium bằng payable balance, thế mà vào paypal lại bị trừ tiền là thế nào nhỉ,mình cũng đ3o để ý,mà sao giao dịch thực hiện được nhỉ, hay bon FS biết password paypal của em.

Đ... mẹ thằng FS, mua cái acc lifetime cách đây gần 1 năm, đếch chơi ptu, chỉ download với chứa data cá nhân + leech film về lưu để giành, chưa bao giờ bị DCMA cũng bị nó ban acc, khốn nạn thật. Mong thằng Ricky đó sớm bị FBI tóp cổ, tiền bị tịch thu như tụi MU, bốc lịch dài hạn trong nhà khám.

năm nay hosting của nga cũng dính chưởng hết
vì năm này Nga gia nhập WTO thì cũng chuẩn bị đi hàng loạt hosting thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,929
171,008
Latest member
fa88vn
Back
Top Bottom