New sản xuất nước ngọt, rút tiền về ví (bouns 5 phút)

à, cho hỏi luôn, cái này treo lên VPS đc ko ta,? nếu đc thì viết Imacros để lấy bn sau mỗi 5 phút đc ko ta? đc thì e mần luôn

à, cho hỏi luôn, cái này treo lên VPS đc ko ta,? nếu đc thì viết Imacros để lấy bn sau mỗi 5 phút đc ko ta? đc thì e mần luôn
nói thật với bác là em chỉ bít kiếm tiền bèo bèo thui, mất cái từ bác dùng em k hỉu cho lắm ạ, nên em cũng k bít là có được hay ko nữa...hic

đúng bác, với lại bán sản phẩm, nó cũng chia đôi tiền, một nửa là tiền rút, một nửa là tiền mua bán đấy
thế tiền mua bán ấy có cách nào quy đổi để rút về ko thớt? thớt còn site nào tương tự kiếm 10site chinh phục đi

Tặng các bác cái poorf của em

thế tiền mua bán ấy có cách nào quy đổi để rút về ko thớt? thớt còn site nào tương tự kiếm 10site chinh phục đi
còn nhiều site lắm, nhưng toàn là site nó yêu cầu mình nạp tiền vào thì mới rút được, nếu bác muốn đầu tư thì em giới thiêuj cho bác

1rub bằng bao nhiêu tiền việt cậu nhỉ ?

1rub bằng bao nhiêu tiền việt cậu nhỉ ?

hiện tại rub khá thấp, 67 rub = $1

P/s: ai cần auto 5p thu bonus = imacros, để làm việc khác thì pm yahoo nha, mình đang rãnh, ref thì cứ ref cho bác thớt nha, mình tham gia cho vui chứ không cần ref.

View attachment 58679

hiện tại rub khá thấp, 67 rub = $1

P/s: ai cần auto 5p thu bonus = imacros, để làm việc khác thì pm yahoo nha, mình đang rãnh, ref thì cứ ref cho bác thớt nha, mình tham gia cho vui chứ không cần ref.

Cám ơn bác vì sự nhiệt tình , cám ơn nhiều .....mọi người ai cần auto bounus 5p thì PM bác truonglam0506 nhé :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week