Sàn INCONEON của Anh BONUS 10$ veri dễ !!!

Status
Not open for further replies.
bác MrGonNT làm một bài hướng dẫn sử dụng sàn này cho mình với nha, mình nhìn vào thấy rối mắt quá.
nó ko giống sàn Marketvia nhìn vô là có thể ứng dụng ngay, ngay cả newbie cũng có thể thích ứng tốt.
tập cho quen đi bạn à , đa số dùng mt4 :)

đới với acc bonus thì no min dep ,c dep vao dp 0.02$ cũng đc

Cho tớ hỏi, bonus 10$. VD trade dc tc 20$ thì with dc nhiu
Nghe nói dep 0.01$ vào đó thì rút dc bonus hay sao
Mà ăn của nó cỡ nhiu thì ko bị delete

Cho tớ hỏi, bonus 10$. VD trade dc tc 20$ thì with dc nhiu
Nghe nói dep 0.01$ vào đó thì rút dc bonus hay sao
Mà ăn của nó cỡ nhiu thì ko bị delete
rút đc 10$ bạn ah ,chơi lãi đc ít thì rút rùi lập cái mới cho nó đỡ ban

Vừa mới lập account xong, có 10$ trong tài khoản chiến :D Đánh xổ số thôi :binhsua94: Mà ếch hiểu sao bọn nó ko chơi paypal nhỉ, mình hay dùng paypal, từ wmz với lại lr có ex qua lại với paypal đc ko các bro :binhsua94:

---------- Post added at 07:54 AM ---------- Previous post was at 07:51 AM ----------

Mà cái bọn nì nó có verify ếch j đâu, vừa mới up cmt xong nó approve mie lun :binhsua94:

hồi xưa còn chờ khoảng vài tiếng nó mới veri jo thì 1s sau đã đc veri rùi

Đang chơi tầm chục cái bonus acc của Inconeon nhưng vẫn chưa tin rút được $
Mai đăng ký thử 1 cái acc của VM hoặc LR rồi verify thử xem có withdraw được xu nào ko
Sẽ report lại với anh em.
À mình quên chưa hỏi bây giờ verify 0,01$ có còn OK ko?

chắc chắn with dc hem chủ thớt,lỡ dep vào rồi k cho rút thì mất 1$ luôn :binhsua76:

Nếu chơi acc đầu tiên thì 90% rút được , còn chơi các acc tiếp theo thì khả năng rút là hên xui ;)
Tốt nhất cứ chiến FBS và Marketiva cho nó an toàn :D

tiền mình dep vào thì sẽ lấy đc ra ,nhưng tiền kiếm đc thì khó .hi.hum nọ withdaw 2acc thì 1 acc bị rẹcted sau vài tiếng ,còn 1 acc 3 ngày rùi vẫn không có vấn đề j ,mong là rút dc

tin mới nhất ,mình bị 1acc dep vào 1$ nhưng ko rút đc .có lẽ chủ topic nên xóa nó đi

đã stop thằng này, ăn gian quá trời giá chênh lệch khủng khiếp :|

t vẫn có 1 acc dang proseccing 4 ngày rùi,nhưng khuyên mọi người không nên chiến nó ,giờ nó veri trong vong 1/1000s ,ko thèm cả nhìn CMT ,support cả ngày onl ko đầy 1 tiếng rùi out lun

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week