• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop Sàn giao dịch tặng 20$ VET khi đăng ký mới và KYC (Ăn chắc)

Check đi các bác. đã phê duyệt nhé

Attachments

680 KB · Views: 51
của e vẫn chưa duyệt. Đang Verifying từ tuần trước!
Đợi xíu đi bác. mình KYC từ đầu đến khi nẫy mới xn

Ai KyC chưa xác nhận cứ yên tâm nhé. nó chuyển sang evnt sau nhận 2500VET. ai chưa KYC thì KYC đi nhé

bác cho e xin mẫu tải lên tài liệu tiếng anh được k ạ. E tải bằng lái mà nó k nhận :(

bác cho e xin mẫu tải lên tài liệu tiếng anh được k ạ. E tải bằng lái mà nó k nhận :(
Mình dùng info Tiếng việt hết. cái ảnh cuổi cùng up hoá đơn thôi. chắc cậu làm sau nên nó chưa duyệt. của cậu event 2 mới được bởi làm chậm nên không nằm trong số 1k acc đầu tiên nhé. cứ yên tâm, từ từ sẽ đc duyệt

Mình dùng info Tiếng việt hết. cái ảnh cuổi cùng up hoá đơn thôi. chắc cậu làm sau nên nó chưa duyệt. của cậu event 2 mới được bởi làm chậm nên không nằm trong số 1k acc đầu tiên nhé. cứ yên tâm, từ từ sẽ đc duyệt
Hóa đơn nhưng nó cần dịch qua tiếng anh mà. Hay hóa đơn của bác có sẵn tiếng anh luôn?

Valentine hồng - Chia sẻ Poster sự kiện để giành được tới 5 triệu TIC + 500K VET!Đối với tất cả người tham gia, để có được Valentine đặc biệt này, bạn cần hoàn thành các nhiệm vụ sau trong thời gian diễn ra sự kiện (từ 11:30 sáng, 13/2 đến 11:30 sáng, 20 tháng 2 năm 2019 UTC + 8):

Chia sẻ poster sự kiện sau đây trên twitter với hashtag # TradeTIConOceanExtoWinTIC & VET và liên kết trao đổi: Oceanex.pro . Những bài đăng này cần phải được cập nhật cho toàn bộ thời gian sự kiện để thu thập ít nhất 5 lượt thích.
Chia sẻ poster trong bất kỳ nhóm telegram nào không dưới 1.000 thành viên ngoài OceanExOfficial.
Gửi 1) liên kết quảng cáo poster twitter 2) ảnh chụp màn hình bài đăng telegram của bạn bao gồm tên nhóm và số người 3) tài khoản email của bạn đến hệ thống vé của chúng tôi https://support.oceanex.pro/hc/en-us/requests / mới . Vui lòng sử dụng tiêu đề và chọn loại vé - "Phần thưởng khuyến mãi ngày Valentine" khi bạn gửi vé.
Chú thích:

Sau khi hoàn thành tất cả các bước, bạn sẽ được thưởng 5.000 TIC + 500 VET cho mỗi tài khoản. Nếu không, bạn sẽ không đủ điều kiện nhận bất kỳ phần thưởng nào.
Tất cả các phần thưởng sẽ được phân phối trên cơ sở đầu tiên đến trước được phục vụ.
Đối với những người dùng cung cấp tài liệu giả mạo hoặc sử dụng bất kỳ phương tiện không phù hợp nào khác để gian lận cho phần thưởng, OceanEx sẽ xử lý nghiêm túc.
Anh em đăng ký sàn Oceanex theo link https://oceanex.pro/ và KYC. Nhớ điền referral ID 8BM8TA

đã đăng ký từ tuần trước nhưng vẫn chưa được KYC. Không rõ nó KYC mất mấy ngày vậy chủ topic
KYC đúng theo yêu cầu của nó thì 1 ngày

Event VALENTINE tặng VET và TIC ai hôm nọ ăn rồi thì chuẩn bị ăn tiếp

OCEANEX

✅Có 2 event cần chú ý:

Ev1: Áp dụng với tài khoản Oceanex cũ chưa KYC và với acc đăng kí mới và hoàn thành KYC nhận 10.000 TIC và 1200 VET
Ev3: Chia sẻ postter sự kiện kèm hastag sau khi hoàn thành sẽ được 5.000 TIC và 500 VET
link cụ thể: https://support.oceanex.pro/hc/en-u...-Day-Specials-Take-a-Piece-of-35M-TIC-3M-VET-

Tổng 2 event trên VET được 6,5 $ còn TIC chuẩn bị list sàn này luôn chưa có giá chuẩn

✅ĐĂng kí:
Link: https://oceanex.pro/

❤️REF CODE: F7Z3AH ( thích thì điền)

✅Đăng kí xong xác nhận mail đăng nhập nhận code mail điền
✅Vào VERIFICATION KYC nhé anh em
✅Điền thông tin, Chọn ID card up ảnh mặt trước sau, ảnh tự sướng cầm CMND + giấy ghi OCEANEX + ngày tháng năm hôm nay và tên mình ( k dấu)
✅Bên dưới, ô đầu up ảnh bằng lái xe hoặc biên lai ngân hàng
✅Ô sau up ảnh biên lai điện, nước, gas, internet..

Event kết thúc ngày 20 và trả vào ngày 27/2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom