Sàn Forex Uy tín

mình thì icmarkets

tiêu chí của mình:
+Sàn có giấy phép đã.
+đòn bẩy max 500 đổ lại.
+còn lại thì so sánh spread, comm, nạp rút,... rồi chọn.

E đang tìm hiểu sang chơi forex mà chưa biết chơi sàn forex nào. Nhờ các bác advice giúp e về sàn uy tín mà các bác đang chơi với ạ.
Exness đi bác. mình đang exness đây.
Link đăng ký đây: https://www.exness.com/

Attachments

238.3 KB · Views: 68
Last edited:
Trade sàn nào thì các bạn cứ đăng ký rồi giao dịch thử thôi
mình thì thấy sàn exness ổn. Còn bạn nào cần giảm thêm chi phí thì đăng ký qua link giới thiệu của mình sẽ được giảm thêmkhoangr 20% phí giao dịch nhé

exness trượt giá nhiều
ko có đâu bác. mình giao dịch vẫn bình thường kể cả tin. phí spread thì so với các sàn nó cũng thuộc giá thấp. mình giao dịch từ năm 2015 đến giờ. rút tiền lớn vẫn ok. ko vấn đề gì. cứ thử xem sao.

t giao dịch Traders Trust, chạy bot test khớp lệnh cực nhanh vs trượt giá thấp. Nạp rút trong ngày về. Không bị báo giá lại như exness

bác nào chơi tk to, cần đảm bảo chung chi thì e có sàn của Anh nhé. nạp có ngay, rút thì 24h. tuy k nhanh vèo vèo như các sàn có sẵn trụ sở ở VN. nhưng dòng tiền đảm bảo cho các tk lớn.

E đang tìm hiểu sang chơi forex mà chưa biết chơi sàn forex nào. Nhờ các bác advice giúp e về sàn uy tín mà các bác đang chơi với ạ.
Mình đang trade sàn Exness thấy cũng ổn
https://one.exness-track.com/a/ucav4pku
Đăng ký qua link giới thiệu trên mình hoàn phí giao dịch bạn nhé

mình giao dịch ở ecn.broker thấy khá ổn, trước đây mình giao dịch ở exness, không hiểu sao bị nó xóa tài khoản, nhưng cũng may là nó trả tiền gốc và lãi.

mình giao dịch ở ecn.broker thấy khá ổn, trước đây mình giao dịch ở exness, không hiểu sao bị nó xóa tài khoản, nhưng cũng may là nó trả tiền gốc và lãi.
có thể họ tình nghi bạn rửa tiền, gian lận.... hoặc lời quá nhiều nên nó ghét đó
Nếu khi nào bạn quay lại giao dịch Exness có thể tham khảo link giới thiệu mình để nhận hoàn phí giao dịch bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom