Sàn FOREX BONUS 5$ FBS (xài MT4 , yêu cầu rút tiền giống Marketiva)

Status
Not open for further replies.
uh đc cái site này chênh lệch giữa bid và ask cao ,nó đang bonus thì reg choi vui chứ dep vào site như thế này để chơi thì có ngày bán nhà
2 lần trade đầu là quyết định số phận của cái acc. Nếu lên đc 10$ thì , cái acc sẽ sống ngon lành ^^ đừng tham mà chết bất đắc kỳ tử :)

sao e down MT4 về thấy toàn là sever demo ko z . Sao kì z ko thấy sever real

2 lần trade đầu là quyết định số phận của cái acc. Nếu lên đc 10$ thì , cái acc sẽ sống ngon lành ^^ đừng tham mà chết bất đắc kỳ tử :)
của mình 1 lần trade lên 9.4$ rùi ,nhưng acc trên máy mình cháy mất rùi ,đây là acc reg bên nhà thằng bạn :D.đc ngày t7,cn ở nhà thì nó lại ko open

Mới chiến hôm qua, bouns 5$ ,hôm nay lên đc 15.8$, sáng nay rút thử nó cho rút 8.8$ nghĩa là để lại 7$, do là ngày nghĩ nên pending
Chờ xem nó cho rút không?

Để lại 7$ , Fee rút lần đầu tiên là 7$ :) nếu ông rút đc thì trong acc đó còn 0 $

Lưu ý: chình name hiện thị của tài khoản LR giống với tên trên CMND đăng ký dưới acc đó ^^

trong tài khoản tôi có 15.8$ rút 8.8$ thì trong tài khoản còn 7$ chứ, nó ko cho rút hết bạn à.
nó yêu cầu để lại 7$,
Lưu ý: chình name hiện thị của tài khoản LR giống với tên trên CMND đăng ký dưới acc đó ^^ cái này ruler ghi ở đâu vậy bạn

Cái này SUPPORT nó , nó bảo thế , ko có trong rule ;))

---------- Post added at 03:37 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

sao nghe nói thằng fbs này phải trade 50 lần mới đc with mà phải hem chủ thớt?

Mất Rule đó rùi , sửa lại thui ^^

sao trong balance co 5.00$ ruima2 trade hok dc
nó cứ báo not enought money :binhsua140:

tình hình là em có 4acc ,nhưng mới trade 2 acc ,hiện đang đủ tiền rút :D .anh em cứ mún cmt của bạn bè rùi dùng teamview nhơ gd hộ lun :d

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,727
172,794
Latest member
storiesigapps

Most viewed of week