SÀN BINARY OPTION NÀO RÚT TIỀN NHANH UY TÍN NHẤT?

""""

Nó còn bắt bạn "Rate out Cútomer Services" cho nó. Tức là phản hồi chất lượng dịch vụ của nó ở site nicereply.com
Tình hình rút tiền của nó thế nào rồi các bạn ???

Rút bình thường nhé bạn
rút vào ví điện tử trong vòng 24h từ thứ 2 đến thứ 7

Các bác cho hỏi, em dùng ví Pm thì có cần phải xác minh tài khoản Binary.com không ạ ?! Rút bùnh thường được không ?

Các bác cho hỏi, em dùng ví Pm thì có cần phải xác minh tài khoản Binary.com không ạ ?! Rút bùnh thường được không ?
Không cần bạn ạ. Nhưng mình khuyên bạn nên tránh xa bọn BO ra, kiểu gì cũng chết

Bạn đã chơi thử kỹ chưa?
Cảm nhận về BO thế nào bạn :))
Mình có chơi qua khoảng 150$ cho biết. Cũng rút đủ hoà vốn. Khuyên chân thành bạn nên tránh nó ra, đừng thử tí nào.

Mình có chơi qua khoảng 150$ cho biết. Cũng rút đủ hoà vốn. Khuyên chân thành bạn nên tránh nó ra, đừng thử tí nào.

Như vậy là bạn nạp vào 150$.
Chơi thua ~100$, còn lại ~50$.
Rồi sau đó vớt lại hòa vốn 150$.
Như vậy là cũng ăn đc đấy chứ

Như vậy là bạn nạp vào 150$.
Chơi thua ~100$, còn lại ~50$.
Rồi sau đó vớt lại hòa vốn 150$.
Như vậy là cũng ăn đc đấy chứ
Mình dep vào 150 lãi, member mình rút 150. Số lãi chơi tiếp và mất hết. Cái này nó muốn mình chết lúc nào cũng được ấy mà

Mình dep vào 150 lãi, member mình rút 150. Số lãi chơi tiếp và mất hết. Cái này nó muốn mình chết lúc nào cũng được ấy mà

Bạn có kiểm tra lại biểu đồ eur/usd trên bo so với biểu đồ eur/usd trên sàn forex uy tín ko

Bạn có kiểm tra lại biểu đồ eur/usd trên bo so với biểu đồ eur/usd trên sàn forex uy tín ko
Chỉ có tác dụng nếu bạn đặt lệnh ở khung thời gian dài và có chênh lệch nhiều, nếu ở khung thời gian ngắn chắc chắn nó sẽ gian lận đc ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom