• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Sài gòn lập 1 nhóm nhỏ chơi poker cho vui đi :)

Bllues

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Ở gần nhà có 1 2 người chơi, mỗi lần chơi toàn chơi tay 4 là nhiều lắm...đánh chán quá.
ai ở sg lập nhóm chơi cho vui đi.
ai muốn thì để nick fb lại tui add nha

Ở gần nhà có 1 2 người chơi, mỗi lần chơi toàn chơi tay 4 là nhiều lắm...đánh chán quá.
ai ở sg lập nhóm chơi cho vui đi.
ai muốn thì để nick fb lại tui add nha
quận nào đấy, cũng biết mấy chỗ ở sg, đánh blind bn bác

q7. đánh vớ vẫn nghiệp dư thôi. chứ ko phải chuyên nghiệp gì. 10 20. 5 10 gì đấy. đánh cho vui. mà tại ít người quá.kím ng lập hội nhóm cuối tuần chơi cho vui

q7. đánh vớ vẫn nghiệp dư thôi. chứ ko phải chuyên nghiệp gì. 10 20. 5 10 gì đấy. đánh cho vui. mà tại ít người quá.kím ng lập hội nhóm cuối tuần chơi cho vui
:3 có liên quan j tới cái hội bên sunrise thần thánh k thế, vui vẻ thì đc chứ như bên này chắc trốn luôn

Vầo lập hội trong này đê, lập group trên PS, nộp tiền vào, ai thắng thì ăn :D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom