• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Sách theo yêu cầu người đọc

hung_hoang_ta

Verified
Reactions
224
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hôm qua có nói chuyện với Mod niceday nên hôm nay làm cái Topic này. Hiện tại mình thấy nhiều bạn đang còn nhu cầu tìm hiểu về lĩnh vực này và mình thấy điều quan trọng nhất có lẽ tiếp cận được các kiến thức phù hợp thông qua tài liệu trên mạng nhằm giảm thiểu thời gian với một cuốn sách tầm trung khoảng vài trăm trang thì bạn cũng mất hàng tháng trời để đọc xong nó chưa kể tốn tiền để thực hành. Vấn đề mà mình trước đây cũng gặp phải cũng như những newbie đó là chọn tìm các đầu sách để giảm thiểu tối đa thời gian nghiên cứu. Nên hôm nay mình lập ra topic hy vong những bạn nào có nhu cầu tìm hiểu về thể loại nào trong lĩnh vực này nếu có nhu cầu tìm sách thì bản thân mình trong khả năng sẽ giới thiêu các đầu sách mà mình cảm thấy hay sẽ chia sẻ đến với các bạn. Mình cũng hy vọng những bạn nào có thời gian tiếp cận lâu năm cũng sẽ góp phần xây dựng vào topic bằng cách góp ý thêm các đầu sách phù hợp với nhu cầu người đọc.:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom