• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

s2_lheO.......Scam....Cảnh Báo Trước nhé.!!!!!!!

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
:binhsua32:hôm wa hềnh như có bạn bị nick s2_lheO này scam......Mình nói Trước đấy ko phải mình nhé 2 nick khác nhau Đấy Mình là số 0 nick đó là chử O....

YH mình là : s2_lhe0 ........ YH thèng scam là s2_lhe0_ .....

Toàn thể Mem cạp của ta chú ý nhé.....Lở có chuyện gì ta ứ chịu âu đấy

Thèng Scam nick nó là :
darkstyle(cũng là Cuby2) vừa nhờ Mod check IP :| ........ CHuẩn :D.......!!!!:binhsua36:Mà mọi ng Đừng ném Đá nhé....Đây là Box Scam tui chẳng rãnh lại vào đây để PR mình đâu....Mà Zù gì tui Cũng PR sẵn rồi =))......!!!!

Toàn Suy bụng ta ra bụng ng.....( Từ sau bài này ai bị tui Scam Ráng Chịu )

Last edited by a moderator:
Hình như là thế nào, bạn bị scam là ai phải report lên chứ

Lại còn là hình như. Scam thì scam rồi... chưa thì chưa lại còn hình như

bạn này lạ nhỉ :S.......Cái ng bị scam họ ko vào xác nhận nhưng đã có Mod pm mình hỏi ... là copy log chat của bạn ý cho mình xem bảo là bị s2_lheO scam :| nhưng bạn đó ko úp lên mình úp thôi ko lẻ mình tự ik Scam mình rồi mình úp lên àhh

Ném đá cũng ko bik cách mà ném

---------- Post added at 05:29 PM ---------- Previous post was at 05:28 PM ----------

cái người bị scam ko report ko nói gì cả mà chủ thớt biết mới hay

sao bạn bik là ko nói gì :binhsua47:

bạn này lạ nhỉ :S.......Cái ng bị scam họ ko vào xác nhận nhưng đã có Mod pm mình hỏi ... là copy log chat của bạn ý cho mình xem bảo là bị s2_lheO scam :| nhưng bạn đó ko úp lên mình úp thôi ko lẻ mình tự ik Scam mình rồi mình úp lên àhh

Ném đá cũng ko bik cách mà ném

---------- Post added at 05:29 PM ---------- Previous post was at 05:28 PM ----------

Làm thì làm cho chót, bạn post đầy đủ cả log chat lên đi.

post log chat lên đi cưng ko người ta lại nói cưng tự PR đó :binhsua36:

Tui chẳng rãnh bên này là Box Scam......tui điên hay sao vào đây úp bài linh tinh

log chat tui làm gì có......tui có phải ng bị scam đâu sao tui có đc.......TUi chỉ báo thế thôi ai bị hay ko kệ mấy ng đến đấy đừng tìm tui mà ý kiến.......

---------- Post added at 05:45 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

Lại còn là hình như. Scam thì scam rồi... chưa thì chưa lại còn hình như

bạn này chỉ đc cái ik spam bài........Chứ ý kiến ý gì ko đâu.........

cẩn thận ra đảo đấy cậu ạ.......!!!!!!!!!!!

Bạn nghĩ bạn nổi tiếng hay uy tín quá mà phải có người giả nick bạn đi scam sao ? Hôm qua đã làm 1 topic bên box Chat rồi hôm nay lại thêm topic này nữa .Bạn cũng có năng khiếu đánh bóng tên tuổi đấy ;)

chủ thớt bình tĩnh nào ;))

heo em mà đi scam sao ;)),lộn heo giống khác rồi chứ ko phải heo chủ thớt =))

Có ai chỉ cho mềnh cách tăng số post nhanh ko ta :-s sao mãi chẳng nhích đc cái post nào nhẩy :binhsua36:

Bạn nghĩ bạn nổi tiếng hay uy tín quá mà phải có người giả nick bạn đi scam sao ? Hôm qua đã làm 1 topic bên box Chat rồi hôm nay lại thêm topic này nữa .Bạn cũng có năng khiếu đánh bóng tên tuổi đấy ;)

:D cùng suy nghĩ, nói chiện đàng hoàng mà lại bị phản ứng gay gắt nên tự nhiên có ác cảm với chủ topic :D

:-< hôm qua topic ở box chat thì chỉ chơi thui mà :| còn đây là box report scam :| ko có đùa. Mấy bạn bảo là bạn bị scam kia ko report thì heo sao pải report à :-< vì nó ảnh hưởng đến danh dự của bạn ấy. ko thông báo rồi đến khi mấy bạn bị scam thì pảo sao bjk mà ko nói à

người ta cảnh báo trước mà cứ thích ném gạch
=)) lúc bị scam lại đè đầu ai ra =)) chả chịu theo dõi Newest member gì cả

người ta cảnh báo trước mà cứ thích ném gạch
=)) lúc bị scam lại đè đầu ai ra =)) chả chịu theo dõi Newest member gì cả

có ai ném gạch đâu??? ai cũng nói rất đàng hoàng chỉ hỏi là có log chat thì post lên cho mọi người cảnh giác
vậy sao chủ topic phải khó chịu vậy?? người ta nói rồi: nhìn bằng chứng ko nhìn người

việc này nói thẳng ra chả quan trọng, vẫn là bài ca muôn thuở là ko cảnh giác copy đúng nick chat mà thôi chứ có gì mới.
Scam đc thì cũng tài thật đấy, ai bị scam thì ko còn gì để nói

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,016
171,074
Latest member
nguyenhuulinh97q
Back
Top Bottom