s2_lhe0 Scammmmmmmmmmm

Status
Not open for further replies.
những ng ko dính dáng thì ở phe trung lập đi, nghĩ scam cũng kệ y nói ra làm gì. chỉ cần ko có giao dịch gì là dc rồi. lắm chuyện toàn đi buôn dưa

haha anh nài hình như có bên mem mình thì phải ko nhớ rỏ nửa nhưng hình như có xin lam2^o^ mà ko bik đã rep chưa may cho anh nài chưa bị em scam nhé :p

đáng lẻ là tui im rồi :binhsua146:nhưng cũng nhờ bà, loại ko bik gì cứ ném đá ng khác------Mem chú ý tui ko muốn làm thế đâu nhờ 1 câu CMM của bạn nào tui trở nên ức chế gấp đôi nên tui làm thế đấy

Còn riêng bà --- ăn ở để hậu ik ha:))------Đáng lẻ chẳng gì sảy ra nhờ nhờ wa cái miệng bà nên nó mới thế-----Loại ăn ko ngồi rồi:|-----------

nhìn cách cm là biết rồi, bị chửi chưa đã h quay lại cắn thêm vài phát à =)) hay mún làm vài phát nữa chứ nhiu đó chưa đủ :binhsua146: Cái vế sau ấy :-" Để dành mà đọc lại đi cưng à "ăn ở sao thì tự biết" :-j Rảnh thì lượn đọc cm rồi "bín lun ik iem" cm cho đúng với từ ngữ của iem nhé :)):))

Last edited by a moderator:
có hay ko mài cứ pm thằng admin mà hỏi--------bị ban rồi clone nick vào sủa gì----kao làm thế đấy đứa nào làm đc gì kao :D-----lỗi kao kao im từ chiều giờ rồi nhưng dog nhìu quá phải vào lạne12e2:Z

heo vẫn vào forum à. có điều gì gửi gắm mem đi

Bởi vậy bao chuẩn cảnh báo box cạp từ lúc có cái scandal tự lăng xê kia đâu có sai :binhsua146: Ai xui thì dính vậy
Ae cạp lòi mắt ra xem như luyện chưởng đi
Ờ gọi t = bà, thế bik t là girl nhỉ, girl nhận girl, còn hơn cái loại đực k ra đực, cái ko ra cái =))))))

mịa nhìn lời lẽ thằng admin muốn đấm thế. Nó muốn phải năn nỉ nó :| bỏ dc rồi. vì thái độ phục vụ => ko tội gì làm cho nó

đầu tiên mình khẳng định YAHOO và GROUP BỊ BAN của nó ko phải là group mà mọi người làm việc và ko phải YAHOO nó đk với admin lần đầu tiên nha

đây là yahoo nó fake và phá admin thì liệu bạn là admin bạn sẽ nói chiện tử tế với nó ;))

Có một câu chuyên: Có một ông muốn mở một công ty , nhưng vốn không mạnh , chỉ có ít , nhưng vẫn liều tuyển người làm . Nhưng công việc của công ty không được như ý muốn , công ty không đứng vững được vì các công ty khác dùng mọi thủ đoạn để cạnh tranh . Kết quả là công ty phá sản , giải thể . Nhưng ông chủ không có tiền trả lương cho công nhân , còn công nhân thì họ chỉ là người làm công ăn lương , không trả thì họ lấy gì để cho vào miệng . Ông chủ suy đi tính lại . Đã không có tiền trả lương công nhân , thì ta chạy làng . Mà nếu có bị công an bắt thì cũng chỉ tù vài năm .Xong câu chuyện .
Suy cho cùng cũng chỉ vì cuộc sống : Bần cùng sinh đạo tặc . Nứng *** sinh dâm lõa .

http://mmo4me.com/showthread.php?66...rong-forum-nay&p=1366299&posted=1#post1366299

nghe chó trình bày kìa =))

nhờ 1 thằng dại gái vào đưa mấy cái proof vớ vẩn chẳng chứng minh đc gì, gọi vài đứa vào hùa để cho xôm tụ rồi bắt đầu phản công =))
mà phản công ngu vãi =)) mọi người vào ném gạch nó cho vui nào :D

Mày biết thi im cho bớt nhục đi =)) toàn mấy proof vớ vẩn fake dễ ẹt =)) ko mang tính chất phân minh đâu ku à =))

" Bần cùng sinh đạo tặc . Nứng *** sinh dâm lõa" câu cuối bài dường như đã bao quát tất cả mọi vấn đề , 1 câu chân lí =))

nói thật đã đâm chọt scam thì scam mẹ đi còn lựa lí do
Thà khốn nạn công khai còn hơn giả nai đến phát tởm :binhsua159:
tao ghét cái loại này còn hơn mấy thằng scam

Chó chết uytinlagi chuyên trà trộn vào các group captcha xin xỏ vào team làm với mục đích phá id để chủ team bị banned,ai bị thằng chó chết này phá cứ yên tâm quỷ dữ địa ngục sẽ dòm ngó nó ngày không xa

cho vào danh sách 1 scam.

tình hình câu chuyện từ đầu đến cuối là:
- Cuối tuần trước s2_lhe0 xin đc panel Guru, tuyển mem làm
- Được 2 ngày thì có ai đó ném đá dấu tay, pm xin cấp id rùi spam gõ "huyto01" từ đầu đến cuối và vs nhìu id. Thế là admin Guru banned toàn group :binhsua155:
- Sau này s2_lhe0 xin unbanded, tuy được unbanned nhưng tiền lúc đó chưa pay mất hết.
- Được pay ít nhưng hiện tại thì moneybooker chưa ex được
** Song song với đó là cậu tuonglaimmo bám theo cắn miết từ đầu đến cuối, một số mem nóng ruột nên buzz yahoo đòi pay liên tục, s2_lhe0 xin đợi để ex và nói chuyện vs admin Guru nhưng cứ áp lực như thế khiến cậu ta "vỡ bờ" luôn :binhsua157:
toàn chuyện GẦN GẦN như thế :D
tình hình là nó thế ý?cũng thông cảm cho heo dc ko mấy bác,heo đi scam nhiều nên jo phải ăn cam nên cay cú thôi

quá thiếu bản lĩnh . Trước đây mình rất ghét s2_lhe0 nhưng sau đó em này chủ động pm mình hỏi 1 số thứ , mình vốn cũng chẳng thù dai nên có nc đôi lần thấy tính khá trẻ con nhưng k đến mức ... Nói chung là với giọng điệu như kiểu hôm nay viết trên STT : do mấy người trong group của em gõ 1 chữ nên group em bị ban và em chửi mấy người đó anh thật sự quá thất vọng về em ... chính em là người kêu người ta gõ 1 chữ mà khi gặp chuyện em đổ hết lỗi cho mem để trốn tránh trách nhiệm của em , tiền thì ai cũng quý ai cũng cần nhưng cách mình kiếm tiền như nào là cả 1 vấn đề đấy em ạ ( mình chỉ nhận xét trên những gì mình thấy và mình biết còn những cái khác k dám bình luận ). Trẻ con vẫn là trẻ con , kể cả trong suy nghĩ lẫn cách hành động .

Mở phòng hợp mem đi tim cách chia nhau thiệt hại nào
Admin scacm thì sub ko có tiền làm sao trả cho mem. sub tốt thì phải bỏ tiền túi trả mem nhưng trong phạm vi cho phép chứ vì men mà mang nợ thì thà mang tiếng scam còn hơn :binhsua28:.

trong box captcha trước đây !
- Mod HP : Lúc tôi đang chăm sóc con bị bệnh , mấy tuần ko online được mà các ngươi cứ nói tôi scam => tôi scam luôn cho bõ ghét =)) !
- uytinlagi : Tại ông mem kia cứ toàn nói tôi là scam ( proknight9x ) trong khi tôi không phải nên tôi ghét => tôi scam luôn cho bõ ghét =)) !
- sl_conheo ( gì đó ko nhớ =)) ) : Tôi ko hề scam , mà các mem cứ nói tôi scam .................................=> tôi scam luôn cho bõ ghét =)) !
Mấy cái thể loại này scam còn tỏ vẻ cao sang , bị người khác thúc ép => đáng khinh => như kiểu nhà tao nghèo , tao đi ăn trộm ăn cướp =)) !
HÀI :)) !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back