Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
ủa vậy sao trong phần withdraw vẫn có lựa chọn Payza mà ?

sau khi đổi sang profitclicking mới add lại mà

thằng này chò 3ngay rút....k đc

Buồn vaiz!!! Cứ đợi xem sao!!!!! Còn vào đc site là còn hy vọng! Các bác cứ phải xoắn! :binhsua44:

lại các bố cứ nghĩ nó Scam bán cam , sao ko lạc quan lên đi , ai cũng ko muốn mất tiền mà cứ la , kêu gào nó Scam nản quá

Theo mình thì cũng phải xác định dần là vừa. Nó là 1 site HYIP, mà site HYIP hạn chế rút tiền, trả tiền chậm thì ai dám đầu tư vào nữa. Không fund vào mà ai cũng muốn rút tiền cũng đồng nghĩa với việc không sớm thì muộn cũng phải làm cái trò đấy thôi

Các bạn có thể mở cái bỏ phiếu 100 người đã chơi và 100 người chưa chơi. Chắc tại thời điểm này ko 99,99% không đầu tư vào đây nữa

Last edited by a moderator:
Theo mình thì cũng phải xác định dần là vừa. Nó là 1 site HYIP, mà site HYIP hạn chế rút tiền, trả tiền chậm thì ai dám đầu tư vào nữa. Không fund vào mà ai cũng muốn rút tiền cũng đồng nghĩa với việc không sớm thì muộn cũng phải làm cái trò đấy thôi

thế nên phải nhìn BB nhá , xác định gì nào , có chơi có chịu nên ko đc kêu , ai ko chơi thì thôi , ai chơi thì chơi , cứ gào lên chán những ng như thế , nó là maxtri invest chứ ko phải là HYIP nhá

tình trạng này thì thế thật rồi, ai mà dám fund vào nữa, fund vào nhìn tiền nó nhảy mà ko rút dc thì .... bà mẹ nó đang yên đang lành chuyển site, ko chia lãi, restart dồn dập ......

tiếp tục treo auto đợi ngày rút tiền thôi -.-

Greetings !

Your PerfectMoney withdrawal request for $46.00 has been sent!

Your Member ID: 403263
Payment Processor: PerfectMoney
Reference Number: 14559664

Remember to tell everyone you know about Profit Clicking!!!

Vua open luc 6h nhe cac ba1c !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,732
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week