Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
There are currently 45 users browsing this thread. (28 members and 17 guests)
tuanmobile, alexanderdai, binhhhk, chaoban888, croketo, ducmmo8x, haihuynh1510, hotsnow, Hun1Phat, huuhieucda44, Huyle, hyipgreat, lelong, linhhonbatdiet_, mnnb123, naga, nhathuy78, offer1991, pokolo, quocdungak, shinichikiss, SjuNhun, theLORD, tonghieu, trustbanks, WindLeon, YuGiSan

vĩnh biệt mọi người !!!!!!!!!!!!!!!!

- - - Updated - - -

LR mở cổng xin mọi người nhá máy : 0974.981.777 3LR người nào nhá rút thành công !!!

vẫn không thấy ai nhá báo, vậy là chưa cho rút rồi. 01649 787 507

mấy bác cho em hỏi ví dụ em đầu tư 2 chai thì sau 60 ngày tỷ lệ % lãi em ăn được là bao nhiêu,em tính tham gia mà chưa có vốn nhưng mà sẽ tham gia

vậy là tối qua nó chưa mở cổng hả các bác?sáng nay khi nào nó mở bất kỳ cổng nào nhá máy em gởi tiền cafe ăn sáng nhé 0977195891

vậy chứ còn hiyp thì sao,em bí quá nhưng mà vì đam mê mmo nhưng mà cũng có mục đích vươn lên nữa nên em quyết định tương lai em sẽ chơi các hình thức đầu tư ăn lãi :)

lúc 3h57 AM làm đc 1 phát PM có ai làm đc giống mình hum :d !

Tớ cắm auto cho chạy song song 4 cái firefox 1 acc thì cái đầu tiên tớ được lúc 3.54am, cái cuối lúc 3.59am, chắc giờ họ chỉ mở tầm 5-6 phút 1 cổng, hiện tại LR ngày 15/12 chưa pay đâu, chắc LR cũng sắp mở, bạn nào quay tay thì mở 20 - 30 tabs lên rồi lần lượt rút :ban:

:binhsua113:Hôm qua ngủ một giấc đã quá, mới nhận thông tin từ bên đó, các bạn cứ tiếp tục kiên nhẫn đi, nó hứa nếu nó không CAM thì sau này sẽ rất hoành tráng hihihi.:binhsua146::binhsua90:Hình như là cả dòng họ tụi nó đang qua chelsea để cầu cứu thằng A Bờ Ra Mô Vích đó, nên cả độ chelsea phải hoãn trận đấu tối nay để tiếp lũ chúng nó nè!:binhsua146:

Tớ cắm auto cho chạy song song 4 cái firefox 1 acc thì cái đầu tiên tớ được lúc 3.54am, cái cuối lúc 3.59am, chắc giờ họ chỉ mở tầm 5-6 phút 1 cổng, hiện tại LR ngày 15/12 chưa pay đâu, chắc LR cũng sắp mở, bạn nào quay tay thì mở 20 - 30 tabs lên rồi lần lượt rút :ban:
ôi đek nó thông báo ông nào chơi auto là nó lock hết mà :binhsua24:

:binhsua157:Nó lấy tiền của mấy cha qua Chelsea có đá banh sẵn hỏi mua mấy cái du thuyền của ông Vích luôn đó đại ka ơi. Trong khi giòng họ tụi nó phè phỡn bên đó thì anh em bên VN vì từng miếng ăn qua bữa mà đêm nào cũng thức trắng đêm kakaka!:binhsua104:

Địa Mía tụi nó, pay cho anh em chút cũng đỡ khổ chứ, nửa tháng rồi mà không được đồng nào, vợ con thì đuề huề, biết lấy gì mà nuôi tụi nó?:binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week