Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
chắc nó Beta 3 ngày thôi rồi ngưng..chứ sáng giờ ngồi hóng nó mãi mà có mở cổng nào đâu..
acc còn 70 pos và hơn 400$ chưa rút được :binhsua04:

sao lại nói điềm gỡ vậy :binhsua04:

Trăm ng rút 10 ng dep tiền đâu nó trả, lúc nó còn trả thì nhanh chân mà rút đi ko là ko tiền ăn tết đâu.

Trăm ng rút 10 ng dep tiền đâu nó trả, lúc nó còn trả thì nhanh chân mà rút đi ko là ko tiền ăn tết đâu.

thế mà có người còn ngồi me lr.pm mà rút chế STP :binhsua12:

thế mà có người còn ngồi me lr.pm mà rút chế STP :binhsua12:
hehe đó là tâm lý đợi hàng tốt mới gom đó bác, cũng giống như forex vậy, lúc giá đang rất tốt thì ko dám buy vì sợ còn xuống nữa, kết quả là mất cơ hội, và khi thấy giá sao lên hoài vậy liền buy ngay ai ngờ buy dính đỉnh rồi => die.

chắc nó Beta 3 ngày thôi rồi ngưng..chứ sáng giờ ngồi hóng nó mãi mà có mở cổng nào đâu..
acc còn 70 pos và hơn 400$ chưa rút được :binhsua04:

Bán cho tớ đi, tớ send email Admin bảo là chỉ cần pay 50% thoai, còn đâu tặng luôn hehe :lac:

khi nào mở công thì gọi mềnh với nhé !! Bonus 1$ LR khi rút thành công nhá .

ủ tiền cho lắm vô giờ rút khó khăn nha kưng :binhsua08:

Tình hình trả tiền thì ngon rồi, nhưng mà rút được hay không còn tuỳ vào mức độ may mắn...:binhsua04:

Bán cho tớ đi, tớ send email Admin bảo là chỉ cần pay 50% thoai, còn đâu tặng luôn hehe :lac:
mua được giá bao nhiêu bác, được thì sell luôn chứ hóng rút kiểu này mệt quá :binhsua07:

mở hội sell acc PC đi mấy bác :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

:m122: topic thông báo thành topic bán acc rồi à,nhớ đóng phí cho ta để ta còn đóng cho lão Shin :m066:

tình hình này chắc đúng demo 3 bữa cho anh em lấy hy vọng trong 3 tuần tiếp theo đây :m067::m067::m067::m067:

tình hình này chắc đúng demo 3 bữa cho anh em lấy hy vọng trong 3 tuần tiếp theo đây :m067::m067::m067::m067:
dự là chỉ 3 ngày demo cho ae hóng hớt thôi..bây giờ nó dẹp cmnr :binhsua08:

pay hết đợt rút ngày hôm qua rồi muốn dẹp thì dẹp :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,753
171,833
Latest member
bong88coach