Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
Các bạn add nick skype bạn này nè.bạn đó đã tạo group và đang mời đó. để cho nhanh thì mình nên chủ động add nick

nick: duongmquyen
ok..đã add nick..hi vọng hôm nay rút được

Your Withdraw Request of $36.8 (+ $3.2 fee) to Liberty Reserve account 'U1344081' was added to the withdraw queue successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

Như thế này là ngồi chờ ah ^_^

Your Withdraw Request of $36.8 (+ $3.2 fee) to Liberty Reserve account 'U1344081' was added to the withdraw queue successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

cái nào cũng chờ hết 0---> nhưng cái này thì chờ đến tết nè :m066::m066::m066:

cái nào cũng chờ hết 0---> nhưng cái này thì chờ đến tết nè :m066::m066::m066:

mà tết ta chứ ko phải tết tây nhé :binhsua15:

Chữ queue kìa bác..................

anh em vào skype cho zui nhé, ai chưa vào add skype: adit_supporter

Dịch vụ rút pc đây, tiền về thì bonus mình, ae nào quan tâm pm ym nokiaevn:binhsua11::binhsua16:

Đệt mía . Sáng qua ta cancel request hôm 21-10 và rúc lại mà giờ chưa thấy cái khỉ gì nữa.
Chắc là admin P.C đang đi bán máu để lấy LR trả cho anh em đây.

Đệt mía . Sáng qua ta cancel request hôm 21-10 và rúc lại mà giờ chưa thấy cái khỉ gì nữa.
Chắc là admin P.C đang đi bán máu để lấy LR trả cho anh em đây.
Lr mà rút hôm qua thì gần trưa nay về hết rùi. cậu nên xem lại xem có rút đúng kiểu không nhé.

cho mình hỏi cái là nếu mình muốn rút theo bucke , thì có cần cancel lệnh rút tiền cũ của mình không ?

có cái lệnh rút LR 14/10 , cancel thì xót quá

cho mình hỏi cái là nếu mình muốn rút theo bucke , thì có cần cancel lệnh rút tiền cũ của mình không ?

có cái lệnh rút LR 14/10 , cancel thì xót quá

14/10 thì đợi thêm thôi bác. nó pay gần đến rồi mà :m020: giờ canh rút theo bucket thôi :m020:

14/10 thì đợi thêm thôi bác. nó pay gần đến rồi mà :m020: giờ canh rút theo bucket thôi :m020:

mới pay đến 11 bác à, mà tính ra cả 2 tuần nó mới pay thêm 1 ngày. vị chi sơ sơ cũng 3-4 tuần nữa mới đến ...:binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,272
172,306
Latest member
Chanchan512
Back
Top Bottom