Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
Cái pay diamond này như lào nhỉ :oops: còn ít xiền lẻ định ném vào :oops:
Máy ngày nay bận quá ko online dc. cái paydiamond này là đầu tư nhận lãi tĩnh. cố định 20% trên một tháng.Mà phải đầu tư đến tuần thứ 5 mới tính lãi. nghia là chôn vốn 4 tuần. thơi gian ăn lãi là 50 tuần. Rút tiền khi đạt 300$. nễu chơi gói 3600$ thì 2 tuần rút một lần. nếu chơi gói 1200 thì 5 tuần mới đủ 300 rút một lần

Link group telegram: https://telegram.me/joinchat/DFpKEz8l6MHeSYZDYabKtw

Last edited:

Bitcoin trước đây cũng cảnh báo còn hơn vậy nữa đó bạn. Mà nó vẫn sống mạnh đến hôm nay. Nên a e nào chiến thì cứ an tâm.

Vấn đề ở đây là:
1. Loaji tiền crypto là loại tiền khi giao dịch phải qua blockchain. Mà tiền này chẳng thấy có blockchain gì cả.
2. Tiền số nói là mining để ra coin. Nhưng ở đây thì chỉ có họ mining (tự bản thân họ mine, giong như họ tự in tiền ra) không hề public ra ngoài. Thật khó hiểu.
3. Tiền này chẳng thấy có thuật toán mã hoá gì cả, như bitcoin xài SHA256, ethereum xài DAG, Litecoin xai scrypt.
Mình chỉ cho ý kiến để các bạn nào cẩn thận khi bắt đầu.
Thân

Vấn đề ở đây là:
1. Loaji tiền crypto là loại tiền khi giao dịch phải qua blockchain. Mà tiền này chẳng thấy có blockchain gì cả.
2. Tiền số nói là mining để ra coin. Nhưng ở đây thì chỉ có họ mining (tự bản thân họ mine, giong như họ tự in tiền ra) không hề public ra ngoài. Thật khó hiểu.
3. Tiền này chẳng thấy có thuật toán mã hoá gì cả, như bitcoin xài SHA256, ethereum xài DAG, Litecoin xai scrypt.
Mình chỉ cho ý kiến để các bạn nào cẩn thận khi bắt đầu.
Thân

bởi vây mới gọi là coin đa cấp :oops:

Giải thích hoài cũng mệt.
mục 1,2,3 đã nói nhiều ở topic và group rầu. công bố thuật toán từ lúc sinh ra rồi. dàn đào thì vừa đào eth vừa đào scoin nó nói rõ ràng mà.
A e nào ko thích thì đừng chơi nhé. Lời khuyên chân thành.

Gio lam sao de ban hay chuyen nhuong heldcoin vay ad

Các bác vào phá đám thế. ai đâu kêu scam. Càng lúc càng ngon thì có. Hiện tại cho rút dc qua btc rồi. vào rút thoả mái đi.

Cũng đang cần tư vấn bán số held coin, mà ko thấy zalo bác chủ thớt nữa, tư vấn dùm bác ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week