Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
P/s 7/10. Các bạn cập nhật cho mình tk PM hoặc BTC để mình rcb nhé.tk VCB mình sạch tiền.
Hiện tại còn nhiều bạn chưa cập nhật . Hạn chót là ngày 7/10. các bạn cập nhật số tk vcb hoặc btc, pm để nhận rcb nné
THÔNG BÁO: THỐNG KÊ DANH SÁCH THÀNH VIÊN ĐÃ DEP CÁC GÓI ĐÀO SCOIN

Thông báo lại là site Scoin không có chế độ hiển thị số tiền dline dep nên các bạn cập nhật cho mình sớm nhé. Vì mình cập nhật thì có thể bị thiếu vì ko nhớ hết. Lúc trước mình có ghi lại những ai dep nhưng bị thất lạc một phần rồi nên sợ ko chính xác. Mong các bạn nào muốn nhận rcb thì vào điền thông tin.
Đây là phần mềm bảng tính google dùng để chia sẽ thông tin online. Bạn nào là dline mình thì đăng nhập vào bảng tính rồi điền thông tin như ví dụ để đc rcb nhé. Những bạn ko nằm trong diện RCB thì cũng vào điền cho đông đủ a e nhé.
Mục SỐ NGÀY CÒN LẠI là số ngày đếm ngược Home page đó nhé
Link vào link dưới để điền thông tin:
https://docs.google.com/spreadsheets/d/1XS7nUs60LtAPhEFzYtjnR4RgSvbhCNZBIxkDuoPRw0A

Muốn tham gia thử 1 lần chơi coin ảo ghê mà chả có tiền :D:D:D:D
nên vào cmt up vậy nhá

Giờ vào còn kịp không cậu.
Như kiểu mình mua gói 300E thì có 30 coins trong tài khoản và hàng ngày được chia lãi 2,4 coins hả. Sau mình bán cái coin này
P/s 7/10. Các bạn cập nhật cho mình tk PM hoặc BTC để mình rcb nhé.tk VCB mình sạch tiền.
Hiện tại còn nhiều bạn chưa cập nhật . Hạn chót là ngày 7/10. các bạn cập nhật số tk vcb hoặc btc, pm để nhận rcb nné
THÔNG BÁO: THỐNG KÊ DANH SÁCH THÀNH VIÊN ĐÃ DEP CÁC GÓI ĐÀO SCOIN

Thông báo lại là site Scoin không có chế độ hiển thị số tiền dline dep nên các bạn cập nhật cho mình sớm nhé. Vì mình cập nhật thì có thể bị thiếu vì ko nhớ hết. Lúc trước mình có ghi lại những ai dep nhưng bị thất lạc một phần rồi nên sợ ko chính xác. Mong các bạn nào muốn nhận rcb thì vào điền thông tin.
Đây là phần mềm bảng tính google dùng để chia sẽ thông tin online. Bạn nào là dline mình thì đăng nhập vào bảng tính rồi điền thông tin như ví dụ để đc rcb nhé. Những bạn ko nằm trong diện RCB thì cũng vào điền cho đông đủ a e nhé.
Mục SỐ NGÀY CÒN LẠI là số ngày đếm ngược Home page đó nhé
Link vào link dưới để điền thông tin:
https://docs.google.com/spreadsheets/d/1XS7nUs60LtAPhEFzYtjnR4RgSvbhCNZBIxkDuoPRw0A

Như kiểu mình mua gói 300E thì có 30 coins trong tài khoản và hàng ngày được chia lãi 2,4 coins hả. Sau mình bán cái coins này để rút tiền hay sao cậu? Chưa hiểu lắm.

Như kiểu mình mua gói 300E thì có 30 coins trong tài khoản và hàng ngày được chia lãi 2,4 coins hả. Sau mình bán cái coin này

Như kiểu mình mua gói 300E thì có 30 coins trong tài khoản và hàng ngày được chia lãi 2,4 coins hả. Sau mình bán cái coins này để rút tiền hay sao cậu? Chưa hiểu lắm.

Nếu muốn bán mỗi tháng hai lần thì check vào available coin để bán tự động ngày 14,28. còn không thì nó vào phần help coin để lên sàn bán

Hôm nay ace các Thị trường có bao nhiêu hợp đồng có thể thanh toán qua máy pos nhé.

Nguoi đẹp coinspace HCM,MỸ HẠNH công bó 5 gói 24.000 euro từ nay đến hết tháng 10. Xin chúc mừng

Nữ doanh nghiệp doanh nhân thành đạt THANH LOAN trở thành nữ tướng COINSPACE đột phả kỷ lục lên một lúc hai danh hiệu COORDINATOR và TEAMLEADER

Leader NHA TRANG TRẦN THIỆN GIÁM ĐỐC ĐIỆN LỰC TP NHA TRANG CAM KẾT TỪ ĐÂY ĐẾN CUỐI THÁNG 10 SẼ CÓ 3 GÓI 24000 EURO THAM GIA

Thông báo từ Scoin mới update tháng 10 :

- Các ae dep ít nhất gói 300 trong vòng 45 ngày thì dc hưởng từ F1 tới 20%,ngày 46 trở đi dc 12%,tức cao hơn các Coin khác 2%

- Còn các % từ F1,F2,F3 là % từ % cân cặp của các F này chứ ko phải trực tiếp,muốn dc hưởng % này thì dựa vào gói dep như trong tài liệu

- Và 50% cân cặp nhánh yếu,các Coin khác cao nhất chỉ 20%

- Hiện tại cho phép đầu tư qua máy Post quét Thẻ Master Card OK 100%

- Họ đang thương lượng với các Trung Tâm Thương Mại,khu đông dân cư,Siêu Thị... tại VN đặt các máy POST, ATM... và toàn cầu đồng thời thương thuyết các Nhà Phát Hành Game Thế Giới để đưa Scoin vào làm đơn vị chính cho các Gamer

...

- Team m nằm trong BQTrị của Coinspace Việt Nam nên thông tin là chính xác và chuẩn

- Sắp tới các LD lớn sẽ dc mời qua thăm Tập Đoàn,mắt thấy tai nghe Tập Đoàn thế nào,xí nghiệp đào Coin như thế nào

- Đây là bài phân tích :
https://goo.gl/4qUw4E

* List VIDEO :

Chuẩn bị cho cuộc hộ BLD Coinspace đầu tuần.
1 thông tin rất tuyệt vời Scoin trong TK của chúng ta có thể chuyển cho bất kỳ ai như Bitcoin nhé cả nhà.
Có nghĩa là chúng ta có Coin muôn bán có ai với gia 0,5€/Scoin cả nhà có thể mua bán và trao đổi cho bất kỳ ai mà không cần đợi đến ngày 14 & 28 hàng tháng. ( Coin nằm trong held Coin có thể trao đổi, mua bán với tất cả Thành viên trên Toàn cầu).
Chúc cả nhà ngày mời nhiều năng lượng và thành công. /-strong /-strong /-strong /-strong
Coinspace Quá đĩnh, tiên phong về công nghệ giao dịch đồng Coin.

Chuẩn bị cho cuộc hộ BLD Coinspace đầu tuần.
1 thông tin rất tuyệt vời Scoin trong TK của chúng ta có thể chuyển cho bất kỳ ai như Bitcoin nhé cả nhà.
Có nghĩa là chúng ta có Coin muôn bán có ai với gia 0,5€/Scoin cả nhà có thể mua bán và trao đổi cho bất kỳ ai mà không cần đợi đến ngày 14 & 28 hàng tháng. ( Coin nằm trong held Coin có thể trao đổi, mua bán với tất cả Thành viên trên Toàn cầu).
Chúc cả nhà ngày mời nhiều năng lượng và thành công. /-strong /-strong /-strong /-strong
Coinspace Quá đĩnh, tiên phong về công nghệ giao dịch đồng Coin.

hóng mãi cái tin này :oops:

TB: Lịch Sự Kiện Tháng 10 Tại Hà Nội.
Các ac và Leader các Thị trường Miền Bắc kết nối khách hàng, đối tác có cơ hội nắm rõ về Coinspace cũng như hiểu sâu hơn về kế hoạch phát triển và chiến lược từ Tập đoàn.
• Vui lòng kết nối các Leader đang làm việc, phát triển và hỗ trợ thị trường Miền Bắc.
1. Quang Minh : 091 6813680
2. Cô Na: 098 2785388
3. Chị Thảo : +84 98 9923469

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221