Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
vào Go to right, go to left.
chèn ref ra hai bên ngoài cùng
mình ko bít làm sao,thấy của mình xuống 2 nhánh rồi từ 2 nhánh xuống mỗi cái 2 nhánh
nếu mình add thêm 1 bạn thì bạn đó là f2 hay f1 của mình

Xác nhận đã nhận tiền và chuyển scoin gói 1500e

Còn bạn Nguyên Văn Hiếu 1500e và A Thanh 150e thì coin chưa về kịp vì tổng tuyến nói ngày mai mới có. AE thông cảm nhé. Giờ không biết làm sao..Xin xác nhận giữ lại tiền các bạn qua ngày mai. Nếu yêu cầu rút lại thì mình sẽ chuyển ngay lập tức.

Hôm coin về kịp không chủ thớt !

ai cập nhập tình hình sell coin với

Thông báo ngày 14/09
Khi mua coin Topic mình có 2 lựa chọn:
Giá cash coin mua gói 25k/coin ko rcb.
Giá 26.3k/coin là giá chung kể cả nạp bằng mátercard. có rcb cho f1 50%

Mua chỗ khác giá vẫn 27,5k/coin

Last edited:
Hôm nay là 14. (quy định 14 và 28 thành viên bán coin cho tập đoàn) nên số lượng người bán coin nhiều nên sẽ có số coin cho mọi người mua gói. ai đăng ký trước thì sẽ có trước nhé.

Qua thông tin tình báo thu thập được từ nay cho đến trước ngày diễn ra sự kiện 25/9 sẽ có hai mãnh tướng coinspace đột phá kỷ lục lên danh hiệu TEAM LEADER trên cùng một thoi gian, một lúc và một thời điểm luôn. Chuyện lạ nhưng có thật với coinspace kỳ diệu và ngọn mục. Một SOÁI CA VÀ MỘT CHUẨN ĐÔ ĐỐC sẽ xuất hiện vào ngày 25/9 tới. Tuyệt vời

Cả Nhà tranh thủ và gói Nhà Đồng Sáng Lập nhé ! Sau ngày 25/09 sẽ có những kỹ lục được đột phá Coinspace Việt Nam! :> :> :> :>
Gói đồng sáng lập ăn chia theo cổ phần với tập đoàn scoin giá từ 1500e trở lên

Đã chuyển tiền cho tổng tuyết đợi chuyển coin lại. Hiện tại Leader đang trên xe đi cùng đoàn xuống Kiên Giang để chuẩn bị cho hội thảo ngày mai

Vì lý do lần này hết coin dự trữ sẵn để chuyển cho a e nên mình đã cầm tiền trước vì thế mới cập nhật tình hình giao dịch với tổng tuyết cho mọi người minh bạch.

Đọc qua topic mình vẫn chưa hiểu cơ chế đầu tư của loại coin này lắm, bạn cho mình hỏi vài câu được không ?
1) Mình mua coin theo từng gói của nó..rồi lợi nhuận sẽ như thế nào ?
2) Mình có thể rút vốn bất kỳ khi nào được không ?
3) Mình tăng lợi nhuận theo thời gian với đồng coin này như thế nào ?
Cảm ơn bạn trước !
1)lợi nhuận coin theo từng gói có trên #1 trong hình rất rõ ràng. Mình dep 1500e mỗi ngày lãi 12coin
2) ko rút vốn dc.dep một lần ăn lãi một năm
3) Tăng lợi nhuận theo thời gian. lúc khởi điểm coin giá 0,5. giờ lên 7.9. tháng 10 lên sàn giá ít nhất 1e đến 3e. số người tham gia càng nhiều thì giá trị coin càng tăng. lên sàn thì chính thức giới thiệu toàn cầu nên sẽ tăng vọt giá coin một cách đột biến.

1)lợi nhuận coin theo từng gói có trên #1 trong hình rất rõ ràng. Mình dep 1500e mỗi ngày lãi 12coin
2) ko rút vốn dc.dep một lần ăn lãi một năm
3) Tăng lợi nhuận theo thời gian. lúc khởi điểm coin giá 0,5. giờ lên 7.9. tháng 10 lên sàn giá ít nhất 1e đến 3e. số người tham gia càng nhiều thì giá trị coin càng tăng. lên sàn thì chính thức giới thiệu toàn cầu nên sẽ tăng vọt giá coin một cách đột biến.
ủa bác dep 1500e sao bác rb cho f2 vậy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week