• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Rút và chuyển payza

sica

Senior
Reactions
121
MR
0.547
Insuree Balance
0
Các bạn cho mình hỏi
mình có 1 acc payza veri rồi
có tiền trong đó , minh thấy rút ra bằng cách thông thường thì lâu và fee nhiều quá đi a, có cách nào rút dễ hơn không a ?

mình có 1 ego veri rồi , có thể rút pz thông qua ego ko a? và bằng cách nào nếu được?

nếu mình bán pz nhiều lần , thì cc pz của mình có bị hold tiền hay limit như paypal không a ?

Nhờ mọi người giúp a .

mình có 1 ego veri rồi , có thể rút pz thông qua ego ko a? và bằng cách nào nếu được?

nếu mình bán pz nhiều lần , thì ** pz của mình có bị hold tiền hay limit như paypal không a ?
Hiện tại thì Ego có thể fund tiền trực tiếp từ acc PZ lên đó bạn. Bạn vào tk Ego và chọn DEPOSIT và chọn cổng Payza.
Phí 0.59$+3.9%/lần

PZ thì nó không làm căng như PP nên tỷ lệ Hold tiền và limit cũng ít xảy ra hơn!

Cách tốt nhất là ..... bán Pz cho ai trên forum cần mua :D

Hiện tại thì Ego có thể fund tiền trực tiếp từ acc PZ lên đó bạn. Bạn vào tk Ego và chọn DEPOSIT và chọn cổng Payza.
Phí 0.59$+3.9%/lần

PZ thì nó không làm căng như PP nên tỷ lệ Hold tiền và limit cũng ít xảy ra hơn!

Cám ơn bạn :) nhiều thì chuyển, chứ mình có 200$ à.

Cách tốt nhất là ..... bán Pz cho ai trên forum cần mua :D

Mình đăng rồi mà chưa ai mua a .

Cám ơn bạn :) nhiều thì chuyển, chứ mình có 200$ à.

Mình đăng rồi mà chưa ai mua a .
Oh mấy pa đó chưa ol nên chưa vào hỏi đó mà, mới tag 1 tên vào topic của bạn....:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom