Spotlight rút tiền ừ vagex, bác nào biết vào chỉ giúp em với

viethoang_299

Banned
Reactions
10
MR
0.000
tình hình là em rút 10,48 đô từ vagex vào ngày 22/9. nhưng đến hôm nay lại thấy nó ghi: "UNVERIFIED", ở chỗ Account Status và Payment Status. không biết bị làm sao. bác nào biết vào chỉ giúp em với, thank trước nha

thằng Vegax này nó yêu cầu cả PP và Pz đều phải đc verified cậu ạ, (cậu cần add tài khoản ngân hàng vào PP hay Pz của cậu! phí mất gần 2$ tình ra tiền việt cỡ khoảng 40k vnd

thằng Vegax này nó yêu cầu cả PP và Pz đều phải đc verified cậu ạ, (cậu cần add tài khoản ngân hàng vào PP hay Pz của cậu! phí mất gần 2$ tình ra tiền việt cỡ khoảng 40k vnd

thế bạn ơi, số tiền mình rút đấy nó có trả lại không?

Nó sẽ trả lại trong vòng 1 tuần không scam đâu

bạn ơi cho mình hỏi, chỉ cần mình add tài khoản ngân hàng thôi chứ không cần phải add tài khoản thẻ tín dụng thì dc không? hay là cần phải xác nhận

Last edited by a moderator:
Wa topic Paypal coi cách verified paypal, rồi add mail vào paid là nó trả cậu thôi, mà add mil vào vagex phải là mail primary nó mới chịu paid

Wa topic Paypal coi cách verified paypal, rồi add mail vào paid là nó trả cậu thôi, mà add mil vào vagex phải là mail primary nó mới chịu paid

ở đây mình hỏi là, mình chỉ add tài khoản ngân hàng thôi có được không hay là cần phải add cả thẻ ngân hàng như visa hay master rồi verified thì nó mới cho rút tiền từ vagex về. bạn nào biết thì giúp mình với, thank trước nha.

Giờ chơi vagex, đừng có rút nữa.
Để dành đó mà bán.
Lâu lâu có vài topic thu mua đó.

Vào mục paypal của forum mà đọc mà tìm hiểu...........:-j
bạn ơi, bạn không hiểu ý mình hỏi rồi. ý mình hỏi là:
giờ mình muốn rút tiền từ vagex về paypal nhưng tài khoản paypal của mình chưa add tài khoản ngân hàng với tài khoản thẻ cũng như chưa verify nên vagex nó không cho rút. nên mình hỏi là bay giờ mình chỉ add tài khoản ngân hàng thôi thì có rút được không. chỗ mình chỉ có ngân hàng agribank thôi, nên không thể verify được. bác nào biết giúp mình với

- - - Updated - - -

Giờ chơi vagex, đừng có rút nữa.
Để dành đó mà bán.
Lâu lâu có vài topic thu mua đó.

nhưng mà mua thì lấy cả mail mà bác, em có mỗi cái mail thôi

bạn ơi, bạn không hiểu ý mình hỏi rồi. ý mình hỏi là:
giờ mình muốn rút tiền từ vagex về paypal nhưng tài khoản paypal của mình chưa add tài khoản ngân hàng với tài khoản thẻ cũng như chưa verify nên vagex nó không cho rút. nên mình hỏi là bay giờ mình chỉ add tài khoản ngân hàng thôi thì có rút được không. chỗ mình chỉ có ngân hàng agribank thôi, nên không thể verify được. bác nào biết giúp mình với

- - - Updated - - -

nhưng mà mua thì lấy cả mail mà bác, em có mỗi cái mail thôi

Thì vào mục paypal mà tìm hiểu và hỏi về verify. Vào đây hỏi rồi ngồi đợi thì đi wa kia tìm hiểu còn nhanh hơn.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back