Rút tiền từ PP về VCB

rabbitth

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình withdrawn từ PP hôm thứ 6 vừa rồi . status & mail Completed vào thứ 7 . hôm nay thứ 4 mà mãi chưa thấy tiền vào . không biết có bị gì không các bác. :(

( Nguồn tiền sạch và tháng nào mình cũng rút được )

Nếu trước đã rút bình thường thì yên tâm chờ đi :D lần đầu mới lo sai info thôi.

Mình withdrawn từ PP hôm thứ 6 vừa rồi . status & mail Completed vào thứ 7 . hôm nay thứ 4 mà mãi chưa thấy tiền vào . không biết có bị gì không các bác. :(

( Nguồn tiền sạch và tháng nào mình cũng rút được )

Completed vào cuối tuần > Bank VN ko làm việc nên sáng thứ 2 Citi bank mới nhận lệnh > chuyển bank VCB nên chiều thứ 5 mới có $ nhé

Dạo này PP cứ chậm chậm, rút thứ 4 thứ 3 có, thứ 6 thì thứ 5 có. Nhưng có lúc cũng bình thường. Chẳng hiểu do cái gì nữa...

Cũng rút cùng khoảng thời gian chủ thớt, mà giờ vẫn chưa thấy nổi tk
Vietcom so với mấy bank khác cứ chậm chậm hơn

Tiền vẫn chưa về, gọi vcb thì ko có lệnh nào về
Ko biết tiền nó trôi dạt chỗ nào rồi
Có bác nào về tiền chưa

Tiền vẫn chưa về, gọi vcb thì ko có lệnh nào về
Ko biết tiền nó trôi dạt chỗ nào rồi
Có bác nào về tiền chưa

Rút lần đầu hay nhiều lần rồi cậu!

Lần đầu thì check lại swift code

Nhiều lần rồi thì message PP hỏi thử!

Rút lần đầu hay nhiều lần rồi cậu!

Lần đầu thì check lại swift code

Nhiều lần rồi thì message PP hỏi thử!
Rút lần đầu, info mình add thì chuẩn cả vì chơi vs pp mãi rồi và cũng check lại rồi mà ko hiểu sao chậm thế
Pro viết cho mình vài câu tiếng anh mình pm pp với

Rút lần đầu, info mình add thì chuẩn cả vì chơi vs pp mãi rồi và cũng check lại rồi mà ko hiểu sao chậm thế

chắc sai gì rồi

Chắc k sao đâu, đợi thêm đi. Rút cuối tuần hay bị chậm.
Lần rút cuối mình Jul 11, 17Pm đến Jul 14, 14Pm đã về bank rồi, mà chỉ nhận đc có 3 email, giờ email thứ 3 cũng hơi lạ. Chưa từng bao giờ rút nhanh và lạ thế

Chắc k sao đâu, đợi thêm đi. Rút cuối tuần hay bị chậm.
Lần rút cuối mình Jul 11, 17Pm đến Jul 14, 14Pm đã về bank rồi, mà chỉ nhận đc có 3 email, giờ email thứ 3 cũng hơi lạ. Chưa từng bao giờ rút nhanh và lạ thế
Ở mà nay thứ sáu rồi cũng hơi lâu

Lần đầu thì chắc có gì sai? Bank Name + Swift Code + Name on Bank Account có chắc đúng ko?

hjx các bác ơi e rút tiền lần đầu tiền về acb mà từ hôm 11 rồi đến hôm nay vẫn chưa có, gọi lên bank thì nó bảo chỉ xem đc có tiền hay không thôi, trong paypal hiện complete rồi giờ làm thế nào bây giờ các bác

Attachments

• Screen Shot 2016-07-23 at 5.16.32 PM.png
    Screen Shot 2016-07-23 at 5.16.32 PM.png
    246.8 KB · Views: 48
Name on account: xxx
Bank name: Bank for Foreign Trade of Vietnam
SWIFT code: BFTVVNVX
Account number: 428310397042xxxx

I believe that SWIFT code and account number is wrong. This is because, the account number looks like a card number and SWIFT code usually would not have number in the end.

Kindly remove the bank accounts above and re-add with the correct information as per your account with your bank. Once the money has been returned, you may proceed to withdraw once again.

Đợi mãi chả thấy tiền về trong khi info add vào thì đúng cả, cha tiên sư mấy thằng viết cách rút về số thẻ

Name on account: xxx
Bank name: Bank for Foreign Trade of Vietnam
SWIFT code: BFTVVNVX
Account number: 428310397042xxxx

I believe that SWIFT code and account number is wrong. This is because, the account number looks like a card number and SWIFT code usually would not have number in the end.

Kindly remove the bank accounts above and re-add with the correct information as per your account with your bank. Once the money has been returned, you may proceed to withdraw once again.

Đợi mãi chả thấy tiền về trong khi info add vào thì đúng cả, cha tiên sư mấy thằng viết cách rút về số thẻ
Hình như số tài khoản rút về vietcombank là 13 số mà đâu phải số trên thẻ phải không bác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,452
Latest member
33wimvip
Back
Top Bottom