Suggest rút tiền từ PO

minhthuy92

Junior
Reactions
11
MR
0.000
giờ em có 50$ trong thẻ PO vậy em ra thùng ATM có thể rút bao nhiêu thì được mấy bác mà nó ra tiền việt phải không...
xem số dư tài khoảng thì nó ra 50$ hay nó tính ra tiền việt luôn
xem số dư hay rút biên lai thu tiền có tốn phí không các bác
bác nào rút rồi chỉ em với ít kinh nghiệm với

sell cho nhanh đi bác, ít tiền rút tốn phí và tốn xăng chay ra ATM nữa.

mình kiểm tra số dư tài khoảng nó quy ra bao nhiêu tiền việt luôn hay là 50$ cậu...mà rút ra là tiền việt mà đúng k?

ừm, kiểm tra số dư (nếu ATM kiểm tra được) sẽ thấy tiền Việt, rút ra cũng đương nhiên là tiền Việt rồi.

ừm, kiểm tra số dư (nếu ATM kiểm tra được) sẽ thấy tiền Việt, rút ra cũng đương nhiên là tiền Việt rồi.
mình có đọc các bình luận của bạn về vắn đề này mình thấy có phí của Payoneer là 3,5$ + phí rút tiền tại ATM là khoảng 60k tùy ngần hàng = khoảng 130k đúng k cậu?
ngoài ra có phí gì nữa khi mình rut không?
bên mình có phòng giao dịch MB bank (k có thùng ATM vậy vào kêu nhân viên rút được k cậu), Eximbank, ACB, techcombank, Agribank, vietcombak... vậy nên rút ở ngân hàng nào thì tốt cậu ( thẻ mình chính chủ, nhưng mình sợ bị nuốt thẻ quá à...mình có thể vào thẳng ngân hàng rồi yêu cậu nhân viên rút tiền được không cậu?)
mình mới lần đầu mong cậu thông cảm và giúp cho ạ...cám ơn cậu rất nhiều

mình có đọc các bình luận của bạn về vắn đề này mình thấy có phí của Payoneer là 3,5$ + phí rút tiền tại ATM là khoảng 60k tùy ngần hàng = khoảng 130k đúng k cậu?
ngoài ra có phí gì nữa khi mình rut không?
bên mình có phòng giao dịch MB bank (k có thùng ATM vậy vào kêu nhân viên rút được k cậu), Eximbank, ACB, techcombank, Agribank, vietcombak... vậy nên rút ở ngân hàng nào thì tốt cậu ( thẻ mình chính chủ, nhưng mình sợ bị nuốt thẻ quá à...mình có thể vào thẳng ngân hàng rồi yêu cậu nhân viên rút tiền được không cậu?)
mình mới lần đầu mong cậu thông cảm và giúp cho ạ...cám ơn cậu rất nhiều
Làm gì mà lằng nhằng vậy cậu...
Trước T rút 10tr MB thì trong tk PO trừ 491,489,487...tuỳ từng thời điểm...
Ko có fee nào 3.5$ cả(mà có thì cũng qtam làm gì c)
Cậu cứ ra bank with tiền..with 1tr or 950k(nếu thiếu thì nó sẽ trừ vào tk PO)==>tích nhiều nhiều with thì đk nhiều hơn
Rút thì cứ tính rate ~20(rút nhiều thì rate nó #)
T hay rút ở mb,,bank khác hình như nó trừ fee trung gian thì pải...(sợ nuốt thẻ thì lúc ATM nhả thẻ thì rút ra lẹ là hết nuốt chứ sao :D)
Or sell cho tớ 50$*19.5=975k nhanh gọn.
PS:đừng xem số dư ở máy ATM(mất tiền đó nhé)

Last edited:
Làm gì mà lằng nhằng vậy cậu...
Trước T rút 10tr MB thì trong tk PO trừ 491,489,487...tuỳ từng thời điểm...
Ko có fee nào 3.5$ cả(mà có thì cũng qtam làm gì c)
Cậu cứ ra bank with tiền..with 1tr or 950k(nếu thiếu thì nó sẽ trừ vào tk PO)==>tích nhiều nhiều with thì đk nhiều hơn
Rút thì cứ tính rate ~20(rút nhiều thì rate nó #)
T hay rút ở mb,,bank khác hình như nó trừ fee trung gian thì pải...(sợ nuốt thẻ thì lúc ATM nhả thẻ thì rút ra lẹ là hết nuốt chứ sao :D)
Or sell cho tớ 50$*19.5=975k nhanh gọn.
PS:đừng xem số dư ở máy ATM(mất tiền đó nhé)
cám ơn cậu nhiều nhe!

bán cho cái ông có chiếc xe đạp ở trên cho nhanh thấy :D

mình đã rút 49.71$ = 900K về check tài khoản payoneer còn hơn 1$ trong đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back