Suggest Rút tiền từ Paypal

harry277

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
em rút 100$ từ paypal vào 10h tối chủ nhật,qua tối thứ 2 thì nó báo completed nhưng tới hôm nay thứ 6 vẫn chưa thấy tiền về,thẻ của em là ACB visa prepaid,gọi lên tổng đài thì báo là chưa có tiền về tài khoản, anh tổng đài check thông tin và nói là thông tin đăng kí chính xác,mà sao thấy tiền lâu về thấy sốt ruột quá,có bác nào bị trường hợp giống em không nhỉ?

tiền chắc chắn sẽ về mà, đợi chờ là hạnh phúc đi, có lẽ chìu tầm 3h nó về đó

em rút 100$ từ paypal vào 10h tối chủ nhật,qua tối thứ 2 thì nó báo completed nhưng tới hôm nay thứ 6 vẫn chưa thấy tiền về,thẻ của em là ACB visa prepaid,gọi lên tổng đài thì báo là chưa có tiền về tài khoản, anh tổng đài check thông tin và nói là thông tin đăng kí chính xác,mà sao thấy tiền lâu về thấy sốt ruột quá,có bác nào bị trường hợp giống em không nhỉ?
y tâm đi,đúng tên thì t3 t về(mới rút lần đầu nó lâu vậy đó)

hình như về việt nam paypal ngốn 3$ còn ACB tăng phí rồi

sao mình rut vietcombank 10$ 5 ngày mà chưa thấy về nhỉ, không biết sao lun

sao mình rut vietcombank 10$ 5 ngày mà chưa thấy về nhỉ, không biết sao lun
rút 10$ mà fee hết 120k vậy còn lại 80k à ặc ặc :(

hix, em cũng đang định lập topic hỏi các pro
của em rút từ hôm 20 về vietinbank mà vẫn chưa về
pp báo complete rồi
liệu có sao ko các bác

tiền chắc chắn sẽ về mà, đợi chờ là hạnh phúc đi, có lẽ chìu tầm 3h nó về đó
Đợi chờ hạnh phúc ko nổi. Rút tiền về bank mà hơn 2 tuần rồi chưa thấy. Đang đợi paypal refund mà sốt cả ruột

Đợi chờ hạnh phúc ko nổi. Rút tiền về bank mà hơn 2 tuần rồi chưa thấy. Đang đợi paypal refund mà sốt cả ruột
Yên tâm đi bạn, pp thì không bao giờ mất tiền. Tầm 3 tuần nhé! Tớ đang đợi refund 1k nè

Theo mình nghĩ thường thì không nên rút tiền vào chủ nhật và thứ hai, vì hình như hai ngày đó là ngày nghỉ, rút mấy ngày khác tiền về nhanh hơn, e rút thứ 6 thứ 7 comple thứ ba tiền về cũng ACB prepaid -> siêu nhanh,

em rút về thẻ visa DAB, chỉ rút hơn 50$ ở paypal nó báo trừ phí 66k là còn 997k, complete rồi
đến hôm nay thì nó báo tài khoản chỉ được cộng thêm có 780k mà nó lại cộng vào tài khoản đa năng của DAB chứ không cộng vào tài khoản thẻ visa của em, thế là sao ạ, mọi người giải thích giùm em với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,917
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week