Suggest Rút tiền thẻ payoneer tại MB bị trừ tiền của thẻ mà ko trả tiền

creammen

Junior
Reactions
11
MR
0.009
Chat with me via Skype
như tiêu đề hm nay e có rút tiền ở thẻ payoneer master card , atm đã trừ tiền và đếm tiền sau đó có thông báo giao dịch không hoàn thành , và trừ tiền trong thẻ po của e . rút 10 tr mà giờ nó trừ tiền trong thẻ mà ko nhận được nên rất lo về kiểm tra trên acc po cũng dính trừ luôn , các bác giúp e với . lo quá 10tr chứ ít gì đâu :((

FujiToday

Senior
Reactions
245
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình rút nhiều lần rồi mà , lần này rút nó trừ tiền mà ko nhả tiền ra , ko biết có lấy lại được tiền nữa không , bọn bank việt nam nó khốn nạn lắm .

bạn nhận lương AnuntioMatic đó à ? :D

ATM VN lâu lâu cũng dở chứng , bạn cứ gọi theo số ĐT support là nó sẽ điều tra ngay nhé, vì là ATM của NH chính chủ nên chắc nó sẽ làm nhanh gọn :D

thật hả bác thanhoc1
chắc bác rút bên citibank chứ bank vn mình nó ghẻ lắm nếu ko contact trưc tiếp với nó thì nó ko refund tiền cho mình đâu :(

Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
Contact với bank của cây ATM xem tình hình thôi. 10tr chứ có ít đâu

Contact với bank của cây ATM xem tình hình thôi. 10tr chứ có ít đâu
mình contact với bọn mb rồi nó bảo phải contact với nơi cấp thẻ cho mình mới đau trước mình dùng mấy bank khác cũng thế dùng thẻ EAB rút techcombank cũng giao dịch không hoàn thảnh phải contact với eab cả tuần mới giải quết đc giờ bọn po này biết alo tiếng anh chó đâu mà contact chứ :(

tuan6956

Hero
Reactions
610
MR
0.028
mình contact với bọn mb rồi nó bảo phải contact với nơi cấp thẻ cho mình mới đau trước mình dùng mấy bank khác cũng thế dùng thẻ EAB rút techcombank cũng giao dịch không hoàn thảnh phải contact với eab cả tuần mới giải quết đc giờ bọn po này biết alo tiếng anh chó đâu mà contact chứ :(
tương tự VTB cũng kêu lên ? PO chứ nó k biết

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.486
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
ko cần contact support hay gì đâu bạn, giờ bạn log vào Payoneer thì cái giao dịch rút tiền đó vẫn nằm ở phần "pending authorization". Sau 8 ngày làm việc (tương đương ~2 tuần) thì pending authorization đó sẽ được huỷ và tiền trở lại số dư khả dụng của thẻ.

Đó là quy định của Payoneer rồi nên bạn có contact support thì cũng phải chờ như thế thôi.

thanks bạn luxubushops nhưng mình không thấy phần " pending authorization " ở đâu cả vì là lúc rút tiền thì thấy máy đếm tiền rồi nhưng có thông báo là giao dịch không hoàn thành .

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,507
MR
1.449
quả này chắc nó giữ tiền chở gấu đi chơi 20-10 mịa roài bác ak

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics