Help Rút tiền PP US không cần trùng Name với PO nhanh chóng, an toàn

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
Sau khi nghe anh e than phiền e ngại nói đủ lý do nào là khác tên tiền ko về, nào là hold tiền gì gì khi nhận lần đầu, rồi lock card ..., đã lâu ko test và rút PO, hôm nay test thử rút PO với PP khác name làm 1 phát có proof cho anh e an tâm sử dụng tẹt ga.

Sẵn tiện test lun con bank MB hạn mức rút 10tr cho 1 lần. Chuẩn như các pro đã nói.
Proof nóng hổi cho anh e.

Last edited:
ban cho minh hoi lam the nao de reg paypal us vs payoneer vs,newbie nen k biet lam the nao,thank trc
mua acc PP US của mấy bác sell cho nhanh nhé bác, ko thì fake IP mà reg, nhưng dùng sock tốt, kẻo ăn mít.

lần đầu nó cho rút tẹt mà
vì như thế nó mới có lý do trừ 35$ tiền phí mở thẻ

lần 2 nó mới bắt đầu xoi mói mà

lần đầu nó cho rút tẹt mà
vì như thế nó mới có lý do trừ 35$ tiền phí mở thẻ

lần 2 nó mới bắt đầu xoi mói mà
đây là vấn đề trùng name và khác name nhé bác.

Kiểu này mấy pro PO có vài chục cái thẻ PO thì chỉ cần dùng 1 lần add bank vào PP rút phát đầu tầm một vài k rồi bỏ cũng ok nhỉ :D. khỏi phải lăn tăn verify cái US Payment Service của nó làm gì cho lằng nhằng :D.

đã từng bị HOLD 2 acc vì lần đầu rút nhé... phải úp bằng chứng nguồn tiền cho PO nớ mới nhả cho mình.. nhiều trường hợp bị dính thôi cậu à.. chứ ko phải lúc nào cũng bị HOLD bị lock

Rút lần đầu ko bắt veri thôi . thử lần thứ 2 đi bạn =))
mình ko có nói vấn đề hold hay veri bác ah. chỉ là giúp các bác vấn đề khác name thôi.

chắc chắn tới lần 3 4 thì sẽ bị PO hỏi giải thích về việc khác tên.. ko hợp lí nó lock luôn.. cái này tớ bị nhiieeuf r

chắc chắn tới lần 3 4 thì sẽ bị PO hỏi giải thích về việc khác tên.. ko hợp lí nó lock luôn.. cái này tớ bị nhiieeuf r
giải thích thì dơn giản nhé bác, cả 100 lý do.
các bác chỉ việc nói là hợp tác làm ăn chung là ok.

Lần 1 thì rút kiểu gì cũng vô tư, cứ giờ PO đối với người dùng VN thì ko cần giải trình ở lần 2 né, cancelled thẳng cẳng

Lần 1 thì rút kiểu gì cũng vô tư, cứ giờ PO đối với người dùng VN thì ko cần giải trình ở lần 2 né, cancelled thẳng cẳng
cho dù rút 1 lần cũng đủ lời hơn là đi thuê bank 35-50% nhé bác, còn bị ăn scam tươi nhé.

Vấn đề là cần dùng lâu dài mà chỉ có 1-2 thẻ thì hơi phiền phức.
Mới rút xong nhanh gọn lẹ, còn nóng nhé bác. Rút lần 2 hay 3 cũng thế, cái quan trong là tiền sạch.

mới rút khác tên xong, đưa ra cả đóng lý do cho nó, nó nói lần sau mà rút khác tên band luôn, thế là tiền refund lại paypal . mất mẹ cái tk payoneer vì lỡ added vào paypal us limit ,
Bạn nào có cách nào để giúp mình rút không? cảm ơn nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,732
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week