• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Rút tiền paypal về sacombank mất bao nhiêu ngày?

dangcanhan

Pre-verified
Reactions
34
MR
0.000
Mấy bác có kinh nghiệm cho mình hỏi là Rút tiền paypal về sacombank mất bao nhiêu ngày? Mình từ ngày 3/12/2018 đến nay ko thấy tiền về bank (tài khoản cá nhân) kiểm tra trong paypal thấy complete ko có ván đề gì. Còn rút vietcombank thì 3 ngày là tiền về bank rồi

Hôm nay mà vẫn chưa về thì có vấn đề rồi, thường 3-5 ngày làm việc, ráng chờ tới chiều nay.

nguyên nhân: do bank nói chung, và sacom nói riêng thôi!! :mad::mad::mad:

thông thường, khi withdraw hoàn tất trong 48h (ngày làm việc) $ chuyển về ... còn add vô hay hông là do nó thôi!! :D:D:D

thớt rút mấy k mà bị ngâm lâu vậy!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

mình rút từ thứ 4 toàn sang tuần mới nhận dc

Bác nào có kinh nghiệm rút đông á bank thì bao nhiêu ngày tiền về nhỉ.

Last edited:
Rút có hơn 1k thôi , hôm nay vẫn chưa có tiền , chăc call lên sacombank hỏi thử quá
Bạn thử check info lại xem đúng chưa. Lâu vậy khả năng bank refund rồi. Mình rút vp bank, vcb cũng chỉ mất 2 ngày là tiền về.

Đúng hết rồi , check paypal vẫn chưa thấy refund
Tầm 14 ngày chắc $ mới về. Remove sacombank. Add bank khác rút thôi

Chắc sai tí info gì rồi, Nói chung sửa 1 ít info là lúc về lúc không ngay, hên xui.
Ca này khả năng cao Return, tầm 2 tuần tiền trả lại Paypal b à.

Chắc sai tí info gì rồi, Nói chung sửa 1 ít info là lúc về lúc không ngay, hên xui.
Ca này khả năng cao Return, tầm 2 tuần tiền trả lại Paypal b à.
Nếu sai thì paypal se tra tien về lại balance thôi và phải chịu fee

Mới rút chủ nhật, thường t2 rút t5 có tiền (ACB). Chủ nhật không biết có nhanh hơn ko :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom