RÚT TIỀN PAYPAL US

đối với tk cá nhân... trùng name có thể rút được k?
mình tính là: lập 1 acc po tên trùng vs paypal us rồi dùng po đó add vào paypal và rút về

mình tính là: lập 1 acc po tên trùng vs paypal us rồi dùng po đó add vào paypal và rút về

đc , thế thì quá tốt

cơ mà cẩn thận PO mà name usa khi tiền về mà bắt up hộ chiếu xác thực ko chuẩn là tạch acc PO và tiền hoàn trả paypal đó nhé

bạn lập acc PO thì dễ, nhưng dùng tên và info linh tinh thì bạn có chắc là bạn sẽ nhận đc thẻ PO gửi không, nếu không nhận đc thẻ thì tiền bạn nhận đc củng chỉ để ngắm chứ có làm gì đc đâu :)

bạn lập acc PO thì dễ, nhưng dùng tên và info linh tinh thì bạn có chắc là bạn sẽ nhận đc thẻ PO gửi không, nếu không nhận đc thẻ thì tiền bạn nhận đc củng chỉ để ngắm chứ có làm gì đc đâu :)
mình chuyên po nên việc này đơn giản... mình lập name us fake giấy tờ kêu nó 1 tiếng ng dân tộc bản địa là xong... úp 1 nốt nhạc. chủ qua k bik rút đc k.. mình thử yêu cầu pp gửi 1 khoản nhỏ thì nhận ok r... đang test rút

PO add PPUs được, chỉ cần trùng tên. Mình đã add và ver thành công. Nhưng hiện tại chỉ withdraw được tối đa 60 USD, và chưa thấy tiền về. Có chat vs pp thì nó bảo giờ no ko hỗ trợ withdraw về bank ảo nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom