• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Rút tiền bị blocked trong JSS

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là mình lần đầu rút tiền về, đã nạp vào đó qua LR U98XXX, nhưng quên mất thế là lại dùng tài khoản LR U02XXX để rút, bây giờ nó locked rồi

Các bác xem có giải pháp nào ko?

Thanks

Giờ có 2 phương án là:
1. thay LR dùng để withdrawal trong profile bằng LR: U98xxxxx rồi withdraw về, gửi ticket thông báo cho nó
2. dep vào bằng LR: U02xxxx

bác nào cho ý kiến ?

Upvote 0
Chưa bị lần nào ..chỉ còn đừong gửi mail giải thích

Upvote 0
nếu là lần đầu tiên rút ,nó báo như vậy ko sao đâu , chờ khoảng 3 ngày tiền sẽ về ... mình lần đầu rút cũng bị như vậy , nhưng ỏi thằng bạn nó bảo ko sao :D

Upvote 0
Tình hình là mình lần đầu rút tiền về, đã nạp vào đó qua LR U98XXX, nhưng quên mất thế là lại dùng tài khoản LR U02XXX để rút, bây giờ nó locked rồi

Các bác xem có giải pháp nào ko?

Thanks

Không phải làm gì hết, đợi 48h lệnh blocked tự mở -> tiền về . fund vào = trăm cái tk ap,lr hay j j , rồi rút ra = 1 tk khác cũng không sao, FAQS và TOS JBP không cấm bên thứ 3 fund tiền vào . Sau khi đặt lệnh rút, mà muốn hủy lệnh đó, thì vào profile thay tk payment đi

Upvote 0
Rút lần đầu hả bác? không fund trước thì nó như vậy thôi, đợi vài ngày là tiền về :D

Upvote 0
Chẳng sao cả.Bị pendding mới lo chứ block thì bạn cứ đợi là tiền sẽ về!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom