Rút phí bảo hiểm

Status
Not open for further replies.
Chào bạn,

Bạn thông cảm giúp mình nha. Tài khoản vẫn chưa được Verify xong. Xong mình sẽ gửi cho bạn liền.

Thân
Verify gi lâu vậy bác, bác cho e xin ngày cụ thể đi ạ.

@Shin cho em ngày cụ thể đi bác, em chờ cả tháng rồi

Chào bạn,

Bạn thông cảm giúp mình nha. Tài khoản vẫn chưa được Verify xong. Xong mình sẽ gửi cho bạn liền.

Thân
Tài khoản PM verify nhanh mà ad . Mà chưa verify chuyển tiền vẫn được mà

Tài khoản PM verify nhanh mà ad . Mà chưa verify chuyển tiền vẫn được mà
Mình sử dụng usdt, cả tháng rồi, mah admin vẫn chưa verify xog

Mình sử dụng usdt, cả tháng rồi, mah admin vẫn chưa verify xog

Bạn thông cảm giúp mình nha, KYC này khá nhiều thủ tục, và cũng bị Reject nữa, mình sẽ cố gắng xong trong tuần này cho bạn nha.

Bạn thông cảm giúp mình nha, KYC này khá nhiều thủ tục, và cũng bị Reject nữa, mình sẽ cố gắng xong trong tuần này cho bạn nha.
Ok cám ơn bác nhiều

không biết ad sử dụng sàn nào chứa USDT và KYC lâu vậy

@Shin xpng chưa admin ạ???

tether.to KYC cực kì khó,mình đã từng thử nhưng chờ duyệt với giấy tờ,xác nhận,chữ ký... rất phức tạp.Mà KYC đc thì quá ngon.

tether.to nếu KYC với tư cách pháp nhân (có cty, gpkd, dấu má các loại) thì nhanh , còn người dùng cá nhân thì chờ duyệt hơi bị lâu và nó đối chiếu tùm lum thứ phát mệt :popo_sweat:

tether.to nếu KYC với tư cách pháp nhân (có cty, gpkd, dấu má các loại) thì nhanh , còn người dùng cá nhân thì chờ duyệt hơi bị lâu và nó đối chiếu tùm lum thứ phát mệt :popo_sweat:
Nhưng admin cũng xem xét giải quyết cho mình chứ, đúng quy định mah delay của mình quá lâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week