Event Ruộng sâu trâu nái không bằng con gái ... một cặp ^^

Status
Not open for further replies.
Vãi MOB, đã event còn bị cảnh cáo thôi e xin chừa ko dám event nữa. Tạo sân chơi vui cho ae mà còn có cái kiểu rẻ tiền này nữa? Hay cậu nghĩ mình gian lận mem?

Ý bạn đang nói rule của forum là rẽ tiền?
Bạn đã vi phạm rule và tôi chỉ cảnh cáo chứ chưa phạt bạn hay gì cả, theo rule ko chấp nhận hình ảnh và bạn phải phải tổ chức lại event. vậy bạn chọn đi cảnh cáo hay tổ chức lại event và phải có video random.
Thực tế quay random để dc công khai trao giải mà thôi, tôi chỉ làm theo rule nếu bạn thấy ko hài lòng có quyền report tôi.

Ý bạn đang nói rule của forum là rẽ tiền?
Bạn đã vi phạm rule và tôi chỉ cảnh cáo chứ chưa phạt bạn hay gì cả, theo rule ko chấp nhận hình ảnh và bạn phải phải tổ chức lại event. vậy bạn chọn đi cảnh cáo hay tổ chức lại event và phải có video random.
Thực tế quay random để dc công khai trao giải mà thôi, tôi chỉ làm theo rule nếu bạn thấy ko hài lòng có quyền report tôi.
Mình ko có thời gian đi làm mấy chuyện vô bổ đó, coi như lần này mình sai và sẽ ko bao giờ có lần sau nữa. Còn mình nói cậu rẻ tiền chứ ko phải rule, muốn làm j thì làm ok?

chúc 2 công chúa nhà bác ăn nhanh, chóng lớn, thông minh, xinh đẹp

Forum có quy định như vậy để tránh người tổ chức event không rõ ràng thiệt thòi cho mem ( em ko nói anh, nói chung chunng, bởi em cũng có lần bị phạt point vì làm event ko quay video :D). Xét theo kết quả sổ xố cho nhanh anh ạ. Đừng để mất vui.
éo gái nói thật đúng .
thớt đừng để mất vui.
Tuy không trứng event nhưng vẫn mừng cho thớt .
chúc cháu luôn luôn khỏe mạnh :):):)

không quen không biết bác chỉ là đi ngang qua.
mừng anh và gia đình em chúc đơn giản :
chúc cô bé 2 tuổi " khỏe mạnh - hay ăn - chóng lớn":)

Mình ko có thời gian đi làm mấy chuyện vô bổ đó, coi như lần này mình sai và sẽ ko bao giờ có lần sau nữa. Còn mình nói cậu rẻ tiền chứ ko phải rule, muốn làm j thì làm ok?
haiz ,em đã làm sai rule ,mod chỉ cảnh cáo thôi ko phạt point em mà em lại như vậy em có thể dùng kết quả xổ số thay cho random mà ,rule này có lâu rồi em hiểu điều đó mà ,tặng em 1 point hết hạn sau 1 tháng để rút kinh nghiệm lần sau nhé ,hãy bình tĩnh để vui vẻ với nhau ,không ai muốn làm khó ai cả ,chúc em vui nhé :D ,các bạn trúng giải inbox chủ thớt nhé ,close topic tại đây ,có gì pm mình nhé :D

haiz ,em đã làm sai rule ,mod chỉ cảnh cáo thôi ko phạt point em mà em lại như vậy em có thể dùng kết quả xổ số thay cho random mà ,rule này có lâu rồi em hiểu điều đó mà ,tặng em 1 point hết hạn sau 1 tháng để rút kinh nghiệm lần sau nhé ,hãy bình tĩnh để vui vẻ với nhau ,không ai muốn làm khó ai cả ,chúc em vui nhé :D ,các bạn trúng giải inbox chủ thớt nhé ,close topic tại đây ,có gì pm mình nhé :D
Mình đã nói qua là ko có trình quay video nên chụp mấy tấm ảnh cho mọi người xem thể hiện sự khách quan để tránh hiểu nhầm mình, mình ko có nhiều thời gian tìm hiểu quay video up lên host này nọ nên thông cảm cho qua đi và nói lần sau rút kinh nghiệm là được rồi. Đằng này cậu ta thích thể hiện bảo cảnh cáo mình? Mình đâu phải tội phạm? Tạo sân chơi cho mem là sai? BQT ko có 1 lời động viên khích lệ còn mạt sát, ở đâu ra lối hành xử đó vậy? Còn cậu cũng thích vào thể hiện bậc đàn anh cha chú với mình, đã nhận sai trên inbox thì nên edit ở đây luôn đi chứ? Dù sao đây cũng là nhà của các cậu, các cậu không tiếp thì ok mình ko đến nữa.

Tối nay mình sẽ pay cho các bạn đã inbox stk, ai còn chưa inbox thì nhanh chân qua hôm nay ko giải quyết nữa nhé ^^

Mình đã nói qua là ko có trình quay video nên chụp mấy tấm ảnh cho mọi người xem thể hiện sự khách quan để tránh hiểu nhầm mình, mình ko có nhiều thời gian tìm hiểu quay video up lên host này nọ nên thông cảm cho qua đi và nói lần sau rút kinh nghiệm là được rồi. Đằng này cậu ta thích thể hiện bảo cảnh cáo mình? Mình đâu phải tội phạm? Tạo sân chơi cho mem là sai? BQT ko có 1 lời động viên khích lệ còn mạt sát, ở đâu ra lối hành xử đó vậy? Còn cậu cũng thích vào thể hiện bậc đàn anh cha chú với mình, đã nhận sai trên inbox thì nên edit ở đây luôn đi chứ? Dù sao đây cũng là nhà của các cậu, các cậu không tiếp thì ok mình ko đến nữa.

Tối nay mình sẽ pay cho các bạn đã inbox stk, ai còn chưa inbox thì nhanh chân qua hôm nay ko giải quyết nữa nhé ^^
bó tay với thái độ của bạn ,thích thì mình chụp tấm hình chat giữa mình với bạn cho mọi người xem ở đây nhé

bó tay với thái độ của bạn ,thích thì mình chụp tấm hình chat giữa mình với bạn cho mọi người xem ở đây nhé

Thì ko phải cậu nên edit hay đính chính ở đây hay sao? Chỉ inbox mình thì ai biết đâu? Đang ức chế vì bị cậu cho ăn warning như tội phạm nên làm tới luôn :| khi cậu làm từ thiện bị người khác rượt đuổi cậu có ức chế ko?

Bạn giải nhất change số bank giúp mình, các bạn còn lại qua đêm nay ko gởi mình số tk xem như mất giải nhé

ủa sao mình chưa nhận đc giải vậy nhỉ?

Ái chà...Thôi thật ra anh em hiểu lầm hết! Bỏ qua đi cho vui nhà vui cửa!...:)...Còn kiếm ăn với nhau dài dài mà! Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ cả nha!

không có VCB, inbox thớt xin giải qua PM mà chưa thấy thớt có ý kiến gì

cháu lớn, đợi con trai chú nghe

cậu nói vầy dễ nghe hơn đó ,thôi mình gỡ cho cậu cái point đó ,lần sau đừng chấp từng câu chữ quá ,vì nhiệm vụ của tụi mình là bảo đảm quyền lợi cho member và chủ topic nên mới ra rule ,chứ không làm khó ai cả ,nếu cậu phạm luật mà tụi mình làm ngơ thì ai cũng sẽ phạm luật như cậu khi đó lại mọc lên đầy dẫy topic scam event ,tuy nhiên tụi mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau dùng chữ nhắc nhở thay vì dùng chữ cảnh cáo ,mình biết cậu có lòng với member vì cậu cũng có làm event trước đây và giải thưởng cũng không ít tiền nhưng không quay random được thì cậu lấy kết quả xổ số là tốt nhất

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom