Rule thành lập hội !!!

Như title và sau khi đã đọc kỹ hướng dẫn về Rule để thành lập Hội của Admin i êm có 1 số câu hỏi đc ko ah :m003:
Thứ nhất :
2.Hiện chỉ áp dụng cho các thể loại Hội như: PTC, PTU
=> Em có thể lập một hội làm về công việc khác ngoài PTC và PTU ko...
Cụ thể là làm Tasks ... đây là Pic của em bên Box Orther :
http://mmo4me.com/showthread.php?110008-Duyet-Tasks-ngay-15-cho-Newbie-RB-150-200-Sieu-HOT

Thứ hai nữa là :
4.Mỗi chủ hội sẽ phải đóng phí bảo hiểm là $50, số tiền này sẽ được sử dụng hoàn trả cho các Referrer của hội này nếu chủ hộiSCAM, và sau 3 tháng hoạt động và không gặp một sự cố nào, BQT sẽ trả lại $50 này cho các bạn.

Với cái em đang làm thì tiền RB chắc cũng ko đáng bao nhiêu chỉ hơn PTC 1 xíu ... Nên em muốn BQT xê dịch 1 chút cho em đóng BH 500k thôi có được ko
:binhsua123:
Ko có ý gì đâu ... Nhưng em cũng thấy có hội chỉ đóng 400k thôi mà ... Nên liệu em cũng có thể đc "linh động" 1 tý ko ah...
Em xin hết :binhsua123:
@: Mà quên nữa ...
Hiện em đang dùng tài khoản ngân hàng của bạn gái ... Bạn gái em thì ko biết gì chỉ biết nhận tiền thôi :m204:
Nên việc đóng bảo hiểm em có thể chuyển LR từ LR của em vào thẳng LR của Admin đc ko ah ...
Sau đó nếu nhận lại em cũng có thể nhận lại qua LR đc ko ah :m003:

Last edited by a moderator:

RiBoXom

Senior
Reactions
241
MR
0.000
:binhsua119:chủ hội nick đc thay màu à :binhsua117: mà làm gì thì làm tui k muốn thấy cái nick ông có đỏ gạch ngang là mất thẩm mĩ lắm đó :binhsua119:

Upvote 0

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chào bạn,

1. Tất nhiên bạn có thể mở được Hội chơi tasks.
2. Mức bảo hiểm đã ghi trong Rule, mọi người đều làm theo nên bạn vui lòng thực hiện giống các chủ hội khác. Bảo hiểm thì chỉ nhận qua ngân hàng, không nhận qua LR bạn à :D

Cám ơn bạn.

Upvote 0
Trời, đại gia dê rô nghe đâu 1 ngày vài chục $ mà cũng mặc cả 50$ à :binhsua123:

... :binhsua146: .
Chào bạn,

1. Tất nhiên bạn có thể mở được Hội chơi tasks.
2. Mức bảo hiểm đã ghi trong Rule, mọi người đều làm theo nên bạn vui lòng thực hiện giống các chủ hội khác. Bảo hiểm thì chỉ nhận qua ngân hàng, không nhận qua LR bạn à :D

Cám ơn bạn.

Thế chết em rồi :binhsua117:
Em ko có tài khoản ngân hàng đâu ... Lâu nay toàn rút qua của bạn gái thôi :m003:
Em thấy bác Shin có update LR mà ... Có linh động đc ko ah :m003:

Upvote 0

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,401
MR
1,287.095
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Sao cậu không nhờ mấy exchanger LR > VCB chuyển vào VCB Shin luôn. Nếu cần thì pm mình ex giúp :D

Upvote 0
Sao cậu không nhờ mấy exchanger LR > VCB chuyển vào VCB Shin luôn. Nếu cần thì pm mình ex giúp :D

Cái này đơn giản mà ... Ko thì mình bán thẳng từ site Auto vào tài khoản Admin cũng đc ...
Nhưng Rule ghi là sau 3 tháng sẽ trả lại tiền hoặc mình muốn rút lại thì Refun vào số tài khoản đã chuyển :binhsua94:
Pm inbox Admin shin cho nộp LR mà ko thấy reply :m003:

Upvote 0

Cái này đơn giản mà ... Ko thì mình bán thẳng từ site Auto vào tài khoản Admin cũng đc ...
Nhưng Rule ghi là sau 3 tháng sẽ trả lại tiền hoặc mình muốn rút lại thì Refun vào số tài khoản đã chuyển :binhsua94:
Pm inbox Admin shin cho nộp LR mà ko thấy reply :m003:

Uh, thế thì chờ admin vậy :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
424,737
177,299
Latest member
lehuydattb

Most discussed of week

Most discussed of week