rule của 4rum gắt quá, ít nhất là về các box yêu cầu trên 20 post

em tham gia diễn đàn cũng được một thời gian, nhưng mà có một số box thì ko được phép đăng bài vì chưa đủ trình độ, đòi hỏi phải đủ 20 post, như box PTC chẳng hạn, như thế thì theo em rule hơi quá chặt, vì nếu như đủ 20 post thì mới được quyền viết bài mới trong box đó, thế là mem lại phải ra sứa đi SPAM bài, như em chẳng hạn. :D. Với lại cái Antispam cũng hoạt động hơi khó khăn, có những lúc lòa rất lâu, rất mất thời gian, theo em thì có thể thay đổi bằng cách nhập captcha như các trang buxhost thì có thể tiện hơn cho người viết bài, đỡ phải mất thời gian. Đây là ý kiến của riêng em, còn gạch đá gì thì em xin miễn, nhà đầy đủ cả rồi!

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
ý kiến cung~ đúng thui, người khác thì xếp hình 20 post thui
riêng thớt thì 100 - 200 post lận
dự là thớt clone nhìu nick quá nên có vài ý kiến ấy mà:binhsua104:

Upvote 0

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Đề nghị tăng lên 50 post và bổ sung thêm vài điều mới mẻ để tránh các clone âm mưu xấu trên 4rum :m020:
---------------
Còn riêng chủ thớt ko có âm mưu gì đen tối thì hãy hiểu dùm cho 1 vấn đề thế này... MMO ko phải là chổ dễ kiếm ăn, phải có sự kiên trì và lòng quyết tâm vượt qua trở ngại. Mới gặp khó khăn với 20 post mà đã đòi sửa rule thì tốt nhất bạn nên kiếm công việc ngoài đời thật mà làm :m020: Vì MMO ko phải là nơi dành cho kẻ thiếu kiên nhẫn vào kiếm kế sinh nhai đâu :m017:

Last edited by a moderator:
Upvote 0

vietexvn

Newbie
Reactions
75
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đề nghị tăng lên 50 post và bổ sung thêm vài điều mới mẻ để tránh các clone âm mưu xấu trên 4rum :m020:
---------------
Còn riêng chủ thớt ko có âm mưu gì đen tối thì hãy hiểu dùm cho 1 vấn đề thế này... MMO ko phải là chổ dễ kiếm ăn, phải có sự kiên trì và lòng quyết tâm vượt qua trở ngại. Mới gặp khó khăn với 20 post mà đã đòi sửa rule thì tốt nhất bạn nên kiếm công việc ngoài đời thật mà làm :m020: Vì MMO ko phải là nơi dành cho kẻ thiếu kiên nhẫn vào kiếm kế sinh nhai đâu :m017:

Chuẩn không cần chỉnh, tâm lý ngại khó thì khó MMO

Upvote 0

senbohung

Senior
Reactions
122
MR
0.024
Đấy là ý kiến của cá nhân em thôi! Còn thay đổi hay ko thì tùy Admin chứ, nhập gia tùy tục, cái đó thì em cũng biết chứ! Thiểu số không thể thắng đa số được, đành phải chấp nhận thôi ah!

Upvote 0

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
---------------
Ý kiến của anh quá chuẩn! :)

Upvote 0

khoailang

Junior
Reactions
165
MR
0.001
Đấy là ý kiến của cá nhân em thôi! Còn thay đổi hay ko thì tùy Admin chứ, nhập gia tùy tục, cái đó thì em cũng biết chứ! Thiểu số không thể thắng đa số được, đành phải chấp nhận thôi ah!
chỉ 1 post nữa thôi bạn sẽ không phải xếp hình nữa :binhsua146:

Upvote 0

chantroitudo

Senior
Reactions
164
MR
0.006
Bỏ 1 ngày đi khắp 4rum chém gió là đc trên 20 post đến lúc đó tha hồ bá đạo !

Upvote 0

LunioLuny

Junior
Reactions
316
MR
0.000
Rule này đặt ra là để giúp 4rum tránh đc tình trạng spam và clone rác, mỗi người cố gắng 1 chút 20 post coi như là đóng góp bảo vệ 4rum thôi. Thân :m139: ~

Upvote 0

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
em tham gia diễn đàn cũng được một thời gian, nhưng mà có một số box thì ko được phép đăng bài vì chưa đủ trình độ, đòi hỏi phải đủ 20 post, như box PTC chẳng hạn, như thế thì theo em rule hơi quá chặt, vì nếu như đủ 20 post thì mới được quyền viết bài mới trong box đó, thế là mem lại phải ra sứa đi SPAM bài, như em chẳng hạn. :D. Với lại cái Antispam cũng hoạt động hơi khó khăn, có những lúc lòa rất lâu, rất mất thời gian, theo em thì có thể thay đổi bằng cách nhập captcha như các trang buxhost thì có thể tiện hơn cho người viết bài, đỡ phải mất thời gian. Đây là ý kiến của riêng em, còn gạch đá gì thì em xin miễn, nhà đầy đủ cả rồi!

rule như thế mà thôi roài spam với clone đầy , đang nhẽ phải nâng lên nữa chứ vậy là ít, nếu thật sự có ý định vào mmo thì 20 post chả là gì cả

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week