|RouteNote| Net mới cho anh em Reup :) | Chia sẻ lên tới 85%

có đâu .
Vãi Lìn, vậy đảm bảo nét này là của mấy bác nhà mình rồi. vừa rồi rất nhiều người cm đòi nó pay tiền giờ vào nó xoá hết cmnr. khuyên các bác tránh xa nét này ra nhé

còn sót lại một CM của em gái nhỏ bé Việt Nam ko được nó pay :D

có proof thanh toán chưa thớt
chưa bạn ơi. nhưng mình để ý 1 số thằng reup chuyên nghiệp cũng join net này. nên mình vô luôn. đừng có ngồi đó mà chờ đợi proof. hành động đi bạn

Thằng này của VN, ko uy tín dc như quiz.
yeal1 thì của Vn
còn Routenote này thấy thông tinh của Anh.
quiz mà uy tín éo gì. luật áp dụng tháng 9/2015. mà kênh die tháng 6. 7 . 8 có pay éo đâu

yeal1 thì của Vn
còn Routenote này thấy thông tinh của Anh.
quiz mà uy tín éo gì. luật áp dụng tháng 9/2015. mà kênh die tháng 6. 7 . 8 có pay éo đâu
Quiz ko uy tín thì thằng nào uy tín nữa bác, hiện h ngta đang lùng sục kênh quiz để mua còn ko ai bán kìa, nếu scam ngta mua làm gì, còn mình chơi quiz vẫn dc pay đều mỗi tháng.

Vãi Lìn, vậy đảm bảo nét này là của mấy bác nhà mình rồi. vừa rồi rất nhiều người cm đòi nó pay tiền giờ vào nó xoá hết cmnr. khuyên các bác tránh xa nét này ra nhé
Min pay net này 50$ em lỡ vào 1 kênh mịa rồi, kênh to nữa, thôi hóng xem sao vậy :confused:

Kiếm 1 kênh cùi cùi join thử là biết ngay sao các thánh phải thắc mắc nhìu vậy? o_O Ngta có lòng share cho mà chơi là tốt rùi :D Nếu net mà ngon thì éo ai share đâu, im ỉm mà làm share cái là lại lát tươm ngay :rolleyes: Bây giờ net ngon cũng như chủ đề ngon ý :D

nếu mấy pro reup mà cảm thấy net scam thì đừng cmt này nọ, đã ghi rõ là reup rồi. thế mà nhiều thánh cứ phán. nếu ko thì cứ mấy net như Vevo hay fullscreen mà táng nha mấy thánh reup. éo hiểu thể loại gì

Kiếm 1 kênh cùi cùi join thử là biết ngay sao các thánh phải thắc mắc nhìu vậy? o_O Ngta có lòng share cho mà chơi là tốt rùi :D Nếu net mà ngon thì éo ai share đâu, im ỉm mà làm share cái là lại lát tươm ngay :rolleyes: Bây giờ net ngon cũng như chủ đề ngon ý :D

Tôi có 1 net cho reup vào mà tui éo nói đâu, Net này còn uy tín nữa chứ :))

Bạn nên nhớ có net die kênh vẫn trả và có net die kênh không trả, trước kia và hiện tại giờ, kể cả quiz. Vì thế vấn đề ở đây là chính sách của net chứ không quan trọng gôgle trả họ không nhé :p
hiện tại ko có net nào die kênh trả tiền cả nhé bạn, chỉ có Quiz hiện tại là nếu cập nhật rồi mà die nó vẫn pay thôi mình soi hết ALL net rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week