Rombux-www.rombux.com. Thiết kế độc đáo, bảo mật cực cao. Khởi đầu cuộc cách mạng PTC.

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
1 SITE PTC MỚI RA MẮT, THIẾT KẾ VÔ CÙNG ĐỘC ĐÁO VÀ CHUYÊN NGHIỆP.

ĐÂY LÀ 1 DỰ ÁN ĐÃ ĐƯỢC ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GẦN 1 NĂM VÀ BÂY GIỜ MỚI CHÍNH THỨC ĐƯỢC PHÁT HÀNH. SITE SẼ CHẠY RÔ ĐA 10 NGÀY TỪ HÔM NAY CHO TỚI 08/01/2015 ĐỂ HOÀN THIỆN HƠN NỮA.

ADMIN ĐÃ ĐĂNG KÝ CÔNG TY + CHẾ ĐỘ BẢO MẬT RẤT MẠNH

(Trustwave Validated + MacAfee Secure)

CÁC BẠN VUI LÒNG CLICK BANNER ĐỂ ĐĂNG KÝ:

Số tiền tối thiểu có thể rút = 2$
Các cổng thanh toán chính: Payza, PayPal và Neteller (Các tài khoản này phải được Verified )

Xác nhận an toàn bởi MacAfee

Bằng chứng kiểm tra SSL Secured

CÁC GÓI NÂNG CẤP TÀI KHOẢN

Last edited:
TẠM GOOGLE DỊCH ĐÔI LỜI CỦA ADMIN NHƯ SAU (NGẠI CHỈNH SỬA NÊN CỨ POST ĐẠI VẬY)

Chào mừng tất cả mọi người đến với RomBux

Chúng tôi rất vui mừng để giới thiệu bạn dự án này phi thường của chúng tôi . Chúng tôi xây dựng nơi RomBux gần một năm nay và cuối cùng chúng ta có thể phát hành nó cho thế giới .

Xin vui lòng không bị nhầm lẫn bởi tất cả các trang web ptc khác được sinh ra mỗi ngày ở đây trên internet rộng của chúng tôi , dự án này chúng tôi tạo ra sự khác biệt với những người khác , và không bao lâu sau khi bạn nhập tài khoản thành viên của bạn , bạn sẽ thấy rằng nó không chỉ là một ptc trang web , một nơi để ở lại, để được và đi chơi với đồng loại của mình .

Như chúng ta nơi làm việc trên nó rất dài và chúng tôi gần như cố định tất cả các vấn đề chúng ta đã có, vẫn còn , không có cách nào tốt hơn để kiểm tra bên kỹ thuật của mình với những người đăng ký với nó , đó là lý do tại sao chúng tôi phải bắt đầu từ khởi động trước .

Chúng tôi sẽ cố gắng để sửa chữa mọi thứ và chính thức khởi động chỉ trong vòng 10 ngày kể từ ngày hôm nay ( cho đến khi 2015/08/01 ) nếu không có bất kỳ vấn đề thực sự sẽ xuất hiện.

Trong khi đó bạn có thể làm hầu như bất cứ điều gì ở đây cho đến khi ra mắt chính thức của chúng tôi , kiếm , tham khảo , giao tiếp với những người khác , nâng cấp nếu bạn muốn .
Những điều mà bạn sẽ không thể làm trong khi chúng ta đang ở trước mắt : Cho thuê các giới thiệu và rút tiền từ thu nhập của bạn .

Bây giờ có vài điều bạn phải biết cho đến khi bạn đã quen với hệ thống của chúng tôi :
Như bạn sẽ thấy không có dư mua, tất cả mọi thứ mà bạn sẽ mua sẽ được tính từ số dư chính của bạn , ngay cả khi bạn sẽ thêm tiền sử dụng bộ vi xử lý thanh toán trực tuyến , số tiền đó sẽ đi thẳng để cân bằng chính bạn và từ đó bạn có thể mua thêm .

Trong tài khoản của bạn, bạn sẽ thấy một phần chat, nó không chỉ là một cuộc trò chuyện , nó tường xã hội của bạn , tất cả những gì bạn sẽ đăng , vì vậy hãy chắc chắn để biết những gì bạn đưa lên, vì nó là mở tường , nếu bạn muốn gửi một cái gì đó mà chỉ bạn bè cud thấy, sau đó bạn cần phải đăng nó trong phần hồ sơ của bạn , có bạn và chỉ có bạn bè của bạn có thể truy cập . Vì vậy, về cơ bản tất cả các thông tin liên lạc cá nhân của bạn đi vứt hồ sơ của bạn , và sử dụng các bức tường công cộng nhiều hơn để tìm bạn bè và ở đây các tin tức mới nhất .

Điều này tất cả các khía cạnh xã hội của dự án của chúng tôi sẽ được nặng được cải thiện , bởi vì đây là những gì RomBux là tất cả về, các trang web ptc xã hội , nơi bạn muốn ở lại.

Chúng tôi hy vọng mọi người sẽ thích dự án RomBux và sẽ ủng hộ chúng tôi theo cách của chúng tôi , bởi vì tất cả phụ thuộc chủ yếu vào các bạn thân yêu mebers

Đừng lạm dụng hay xúc phạm bất cứ ai khác trong diễn đàn của chúng tôi , trò chuyện hoặc bất kỳ hình thức truyền thông khác được tìm thấy trên RomBux !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week