• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Robot Cash - Nuôi robot kiếm tiền trên Telegram

Bạn chưa tính đến các vấn đề sau:
1. Bonus 100% khi dep+Tặng Robot, tính ra bonus 200%
2. 70% Kim cương bán được phải tái đầu tư liên tục để tăng lợi nhuận
3. Bonus hàng ngày
Bác có đọc rõ cái mình ghi ko vậy ?

Mình lấy ví dụ là con robot 900k KC nha = 900$ nếu ko được bonus

70% chia vào tái đầu tư cái này ok mình ko đưa vào danh sách tính nếu thêm phần này thì có thể rút ngắn thời gian hồi vốn nhưng bác có suy nghĩ kỹ hay ko ? Tái đầu tư nó ko được + pay point :))
Bonus hằng ngày xl bạn nhé cao nhất là 100 KC cho trung bt 1 ngày bạn vào nhận dc 50kc luôn đấy vậy phải 20 ngày mới đủ mua 1 con robot cùi bắp nhất nhé .

Đây là mình tính cái con robot với cái giá cao nhất là 900$ còn nếu các bác chỉ đầu tư các con robot loại 3 loại 4 này nọ thì thời gian hồi vốn còn lâu hơn nữa nhé chứ ko phải như mình tính ở trên là 3 tháng nếu có đủ point để rút còn nếu ko có đủ point thì phải kéo dài thêm thời gian rất lâu nhé . Ai không tin thì cứ việc lấy những con robot loại 3 loại 4 mà tính toán ra xem có phải ko nhé ..

P/s : Vấn đề chính ở đây là khi đầu tư thì mới được + pay point và phải có ref và ref phải đầu tư mới được pay point , ai chơi solo thì cứ suy nghĩ trước khi chơi

Bác có đọc rõ cái mình ghi ko vậy ?

Mình lấy ví dụ là con robot 900k KC nha = 900$ nếu ko được bonus
Nó có bonus, bạn lại không tính, không tính tái đầu tư
Như vậy kết quả của bạn sẽ không đúng

Nó có bonus, bạn lại không tính, không tính tái đầu tư
Như vậy kết quả của bạn sẽ không đúng
thế nếu ai dep sau 14/3 thì sao Bác ? bonus của nó chỉ tính đến 14/3 vậy nhưng ai chơi sau 14/3 thì tính thế nào bác ? hay chỉ dành cho những ai chơi trước 14/3 ? . Bác tính mà chỉ tính cái trước mắt lúc những ng khác vào sau 14/3 thì sao ? . Còn bác nói 1 tháng hồi vốn à ?:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thế nếu ai dep sau 14/3 thì sao Bác ? bonus của nó chỉ tính đến 14/3 vậy nhưng ai chơi sau 14/3 thì tính thế nào bác ? hay chỉ dành cho những ai chơi trước 14/3 ? . Bác tính mà chỉ tính cái trước mắt lúc những ng khác vào sau 14/3 thì sao ? . Còn bác nói 1 tháng hồi vốn à ?:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Hiện giờ nó có bonus thì mình tính phải có bonus
Sau này bonus nó thay đổi thế nào không ai biết, lúc đó tính sau
Đây là Bot kiểu chơi game, hồi vốn nhanh hay chậm tùy thuộc vào chiến thuật mỗi người
Bạn nên đưa ra các góp ý trao đổi hơn là cách nói hằn học vậy

Hiện giờ nó có bonus thì mình tính phải có bonus
Sau này bonus nó thay đổi thế nào không ai biết, lúc đó tính sau
Đây là Bot kiểu chơi game, hồi vốn nhanh hay chậm tùy thuộc vào chiến thuật mỗi người
Bạn nên đưa ra các góp ý trao đổi hơn là cách nói hằn học vậy
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Last edited:
em nó có pay, mà giờ coinbase có phí rút 1.39 trừ còn 1.12 :confused:

Avaliable payment bonuses:

+100% - any purchase. Avaliable to 2017-03-20

х5 RC Unit v1.00 - purchase more than 3 000
х3 RC Unit v2.00 - purchase more than 10 000
х2 RC Unit v3.00 - purchase more than 50 000
х1 RC Unit v4.00 - purchase more than 150 000

Nạp 10$ thì nó đã cho point để đủ rút 10$ rồi, sau đó hàng ngày point tăng dần lên, nó làm thế để khống chế các pro không ăn lãi đc nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom