Referrer Robot Cash - Nuôi robot kiếm tiền trên Telegram

Mình hỏi chút, payment point là gì thế? Hoạt động như nào vậy? Trò này giờ còn nên dep nữa không? Dep bao nhiêu là hợp lý nhỉ? Không có ref thì bao lâu thu hồi vốn vậy? Thanks nhé :))

Mình hỏi chút, payment point là gì thế? Hoạt động như nào vậy? Trò này giờ còn nên dep nữa không? Dep bao nhiêu là hợp lý nhỉ? Không có ref thì bao lâu thu hồi vốn vậy? Thanks nhé :))
Payment point là điểm khống chế số tiền rút, cách chơi thì rất đơn giản, bạn cứ chơi free để hiểu đã

bác, em định nạp 0.15btc vào hôm nay có thưởng 2 con khủng.... cái này có scam ko bác???

P/S: bài đầu của thớt nói về game khủng long mà, sao trang toàn bàn về robot cash nhỉ? o_Oo_Oo_O

Last edited:
Paying:

+0.001811BTC
https://blockchain.info/tx/6d24e46cf088ee52072b4117908af276fb15f8feaef818fd9717182d65f5f56d

Đang có event Black Friday bonnus 1300%

Cash Robot bây giờ có rút đc không ạ? Và cho em hỏi với nạp tiền vào mới có paypoit để rút tiền, số tiền nạp vào và rút ra bằng nhau có đúng không? Nếu đúng như vậy mình làm sao có lãi ạ. Em là mem mới, nên chưa rõ các bác giúp em với ạ. EM có 5000kc rồi mà chưa biết rút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,452
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom