Help RoboInfo v3 - Tìm info nhiều nhiều country khác nhau

Status
Not open for further replies.
UK bản mới vẫn bị sai username và pass nhé.

Do 192.com thay đổi chính sách sử dụng nên mình chỉnh lại tool yêu cầu ai sử dụng get info UK từ site 192.com thì cần phải đăng ký một tài khoản 192.com riêng. Khi tìm info tool sẽ tự động bật cửa sổ yêu cầu nhập Tên tài khoản và Password của site.
Mọi người tải bản mới mình vừa Build ngày 23/06/2013

mình ko có pm,chỉ có z :binhsua10:làm sao mua đây

tình hình là cop file key cũ vào hem đc, sao đây thớt :binhsua23:

tình hình là cop file key cũ vào hem đc, sao đây thớt :binhsua23:

Vui lòng ghi rõ lỗi khi bật tool lên nó ghi gì trong đó thì mới biết hướng khắc phục

- - - Updated - - -

mình ko có pm,chỉ có z :binhsua10:làm sao mua đây

Bạn chịu khó lướt 1 , 2 page trước mình đã ghi rõ số Z của mình rồi

Mình đăng kí 192 nhưng chưa mua mấy gói của nó thfi dùng được k? Mà lúc mình chọn 192.com rồi tìm info thì có cửa sổ nào mở ra để nhập id và pass đâu nhỉ.

Đã dùng thử bản mới,rất NGON,thanks "chú" thớt nhé
P/S:có thêm Belgium nữa thì ngon

Mình đăng kí 192 nhưng chưa mua mấy gói của nó thfi dùng được k? Mà lúc mình chọn 192.com rồi tìm info thì có cửa sổ nào mở ra để nhập id và pass đâu nhỉ.

Chỉ cần đăng ký tài khoản FREE là get tẹt ga rồi bạn.
Bạn tải lại về xem. Trên tiêu đề của tool ghi v3.3 thì là mới nhất

còn cái ver 2 thì sao nhỉ ???

ver 2 ko get được info UK, thế thớt ko muốn fix nữa à

- - - Updated - - -

ver 2 ko get được info UK, thế thớt ko muốn fix nữa à

v2 lỗi ko get được info UK. get báo sai username/password, có tính fix không vậy thớt

Ver 2 ngày xưa buy thì nói là forever ... suport ... suốt đời, giờ thì đek có xài được nữa rồi. UK US AU đều đek get được, đúng là chiến thuật PR ...

trước còn nhìu người sài V2 thì làm ầm lên hắn còn fix, giờ thì chảnh *** rồi, thôi thì đành chịu

Công sức fix tool của mình là ko hề nhỏ nên các bạn đừng có than vãn này nọ nữa.

Công sức fix tool của mình là ko hề nhỏ nên các bạn đừng có than vãn này nọ nữa.

Tool của bạn, bạn bán key cho cho người ta sử dụng thì bạn phải suport chứ và bảo hành chứ haiz

Tool của bạn, bạn bán key cho cho người ta sử dụng thì bạn phải suport chứ và bảo hành chứ haiz

Mình đã support hết sức có thể và fix tool từ phiên bản 3. Nhưng mấy cậu v2 mình đã giải thích từ rất lâu rồi mà giờ vẫn cứ bắt fix v2.

nói tóm lại là thớt cứ nổ quá, cứ quảng cáo forever này nọ, thà cứ nói luôn từ đầu ai mua thì mua có phải tốt không :binhsua11:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week