Help Robo Info v2 - Tìm info theo cách chuyên nghiệp :d

Mr

Hồi sáng xài bình thường, giờ nhấn tạo info, mail chưa đk đc mà nó cũng hiện @yahoo.com
lúc trước đk chưa đc nó load lại cái trang gõ capcha cơ, có ai bị như vậy ko

Chưa sài nhưng thấy tool của bác ấy mọi người cảm nhận tốt mà

ko có ai online bán tool ah

Hồi sáng xài bình thường, giờ nhấn tạo info, mail chưa đk đc mà nó cũng hiện @yahoo.com

có lỗi như vậy nhé, chủ thớt fix cho anh em cái

đúng là có 1 lỗi như bác trên nói là khi đã nhập capchat xong bấm Confrim ,nó ko load qua trang succes mà tạo luôn Info.Fix nha chủ thớt ^^

đúng là có 1 lỗi như bác trên nói là khi đã nhập capchat xong bấm Confrim ,nó ko load qua trang succes mà tạo luôn Info.Fix nha chủ thớt ^^

Ko phải ko load qua đâu,tạo mail yahoo nó hên xui có lúc nhập đúng capcha nó ra trang sucess luôn thì vẫn ok, nhưng xui thì nhập đúng nó vẫn bắt nhập lại lần 2-3 mới đc.
Lúc trước xài bản free gõ capcha xong chưa tạo đc mail nó load lại capcha bắt gõ tiếp, nhấn hủy thì báo lỗi tạo email, giờ thì đố ai làm cho nó hiện ra chữ lỗi tạo email đc, phát nào cũng thấy báo ok nhưng thực ra thì ....
Bản free xài ngon hơn bản phải đóng phí ????
Fix đi pro ơi, 2 hôm nay ko làm ăn đc gì rồi

mình thì ko có lỗi này ,chỉ có lỗi Postal Code với lỗi khi nhập xong chưa hiện ra trang succes đã báo thành công info nhưng mail thì vẫn chưa đc tạo =,=

Lên cho chủ thớt vào xem lỗi, mình cũng thấy có các lỗi như các bạn khác nêu ở trên

Không thấy người ta đang kêu lỗi à. Fix đã rồi mua bán sau nhé.
Mọi người thông cảm nhé :(. Chủ thread đang đi học ở trọ . Chưa lấy laptop được nên không thể fix tool . Chắc khoảng chủ nhật mới có bản fix :m098

To cần 1 key . mmo cậu xác nhận và cho Yh đi nào

ok tớ không có LR nên sẽ giao dịch voi shoplr mua thông qua tài khoản LR của cậu

Muốn mua 1 key của chủ thớt.khi nào onl pmm nhé

cũng bị giống bạn này.trước dùng free ko thấy bệnh này bây giờ lại có.
yahoo rất nhanh die ko giống như đăng ký bình thường

Announcements

Forum statistics

Threads
418,573
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom