Help Robo Info v2 - Tìm info theo cách chuyên nghiệp :d

hình như tạo mail yahoo bị lỗi rồi bác ơi

Bác xem lại dùm em với nhé , chỉ reg dc mail đầu , mail thứ 2 trở đi là bị thế , ko có hình captcha với ra cái dãy số dt

hình như tạo mail yahoo bị lỗi rồi bác ơi
View attachment 20536

Bác xem lại dùm em với nhé , chỉ reg dc mail đầu , mail thứ 2 trở đi là bị thế , ko có hình captcha với ra cái dãy số dt

thỉnh thoảng tớ cũng bị vậy :D
nó bị lag thôi mà, cứ nhấn vào nút "create my account" đi nó sẽ báo lỗi bắt nhập lại là sẽ hiện captcha ra thôi mà ;))

Bác xem luôn cái này cho em nhé , em đang xài bản roboform của bác ở trang 1 mà khi tạo mail US lại bị báo thế này đây

Tool của bác Whoo em dùng thấy ok lắm.Em chưa dùng thử tool của bác Hoàng thiên.Chắc rằng mỗi tool có ưu và nhược riêng nhưng tool nào mình thấy thuận tiện thì dùng thôi.Em thấy mấy bác cứ so sánh 2 tool với nhau và chê tool này tool kia.Người chê ta là thầy ta.Nhưng nếu không làm thầy được thì nên góp ý,đừng có chê bai.Bác Whoo rất tận tình giúp đỡ e trong vấn đề phần mềm & nhập key.Đây là ý kiến riêng của e thôi.Mong rằng tool sẽ có thêm nhiều chức năng mới & hoàn thiện hơn

từ hôm qua đến giờ ko get info theo ip điược, toàn báo ip nhập vào ko đúng :binhsua04: chủ thớt coi lại hộ cái

từ hôm qua đến giờ ko get info theo ip điược, toàn báo ip nhập vào ko đúng :binhsua04: chủ thớt coi lại hộ cái
chưa fix lỗi nữa :binhsua09:
Mọi người thông cảm mấy hôm nay chắc anh Whoo đang thi giữa kì nên không fix lỗi được mọi người bỏ qua nhé :(

Tạm ngừng bán tool và hỗ trợ về tool
lý do là sắp tới mình trong thời kỳ rất rất bận. Không thể online hỗ trợ các bạn đc
thời gian để các bạn cuối cùng mua là hết ngày 12/12
khi nào mình trở lại mình sẽ thông báo lại cho các bạn
cám ơn các bạn đã ủng hộ trong thời gian qua !
dự tính là sau thời gian đó mình sẽ FREE TOOL mãi mãi :x
vẫy chào các bạn và chúc các bạn kiếm đc nhiều đôla

Last edited by a moderator:
Tạm ngừng bán tool và hỗ trợ về tool
lý do là sắp tới mình trong thời kỳ rất rất bận. Không thể online hỗ trợ các bạn đc
thời gian để các bạn cuối cùng mua là hết ngày 12/12
khi nào mình trở lại mình sẽ thông báo lại cho các bạn
cám ơn các bạn đã ủng hộ trong thời gian qua !
dự tính là sau thời gian đó mình sẽ FREE TOOL mãi mãi :x
:binhsua07:Mọi người ai mua pmm anh ý

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week