RIP Có cách nào chết mà không đau đớn không ???

NgocCherry

Junior
Reactions
11
MR
0.000
https://www.facebook.com/notes/tùng...h-gì-để-chết-không-đau-không/1465976793713701
Mình muốn chết vì thấy cuộc đời trống rỗng và vô nghĩa quá. Mình nghĩ bản thân cũng là một người nhân hậu, thương người, không bao giờ làm hại ai, nhưng tại sao ông trời lại bắt mình khổ như vậy?

Có phải trên đời này không có chỗ cho mình hay không? Thương cha mẹ, các anh với em gái vô cùng.

Suy cho cùng, chết cũng chỉ là một giấc ngủ dài thôi mà.

Cuộc sống đối với mình có quá nhiều áp lực, công việc thì không suôn sẻ, cuộc sống riêng thì có những bí mật mà không thể chia sẻ cùng ai, chỉ biết chịu đựng một mình cho đến khi nhắm mắt. Tại sao số phận lại chọn mình để làm nạn nhân cho những ngang trái như vậy chứ.

Nếu chết rồi, sẽ không còn phải sợ hãi và hoang mang cho tương lai nữa. Nếu có một điều ước, mình thật sự mong ước TO BE HAPPY. HAPPINESS IS IMPORTANT FOR WOMEN.

chạy ra sờ bất kì môt con nào vếu của nó . chết không thấy đau

dkm
đứa nào scam cả nhà nó chết :D

Đứa con bất hiếu...cha mẹ cho thân xác...không biết quý trọng và sống cho tốt để cha mẹ vui lòng...gặp trắc trợ là rèn luyện cho ta mạnh mẽ hơn và không còn gục ngã dưới những điều đó nữa...

Sống là cho mình...không sống cho họ...nên thím phải giữ gìn và sống tốt cho bản thân...

Mình muốn chết vì thấy cuộc đời trống rỗng và vô nghĩa quá. Mình nghĩ bản thân cũng là một người nhân hậu, thương người, không bao giờ làm hại ai, nhưng tại sao ông trời lại bắt mình khổ như vậy?

Có phải trên đời này không có chỗ cho mình hay không? Thương cha mẹ, các anh với em gái vô cùng.

Cuộc sống đối với mình có quá nhiều áp lực, công việc thì không suôn sẻ, cuộc sống riêng thì có những bí mật mà không thể chia sẻ cùng ai, chỉ biết chịu đựng một mình cho đến khi nhắm mắt. Tại sao số phận lại chọn mình để làm nạn nhân cho những ngang trái như vậy chứ.

Nếu chết rồi, sẽ không còn phải sợ hãi và hoang mang cho tương lai nữa. Nếu có một điều ước, mình thật sự mong ước TO BE HAPPY. HAPPINESS IS IMPORTANT FOR WOMEN.

trước khi nghĩ đến chuyện này thì nên kiếm acc vísa chùa lấy tiền phang cho sướng đã, rồi tính tiếp

Chết thôi , 1 đứa con bất hiếu , người ta sống từng giờ 1 quý trọng. Cái loại này muốn chết cần gì lên đây hỏi , mua liều thuốc chuột cực mạnh là xong
mình nghỉ trong đời ai cũng có lúc strees mệt mỏi nên mới nghỉ quẫng. bạn nên khuyên người khác thay vì nói những lời tiêu cực như vậy

trước mình cũng từng nghĩ như bạn, nhưng sau 1 thời gian, nghĩ lại lúc đó may mà ko tự sát :D, hãy nói "chuyện j rồi cũng sẽ qua" cố lên bạn

Bạn tự tìm hiểu đi nhé, TUT này không ai share đâu đừng cầu xin vô ích

Anh ơi, em buồn và mất tinh thần quá.
Tối qua nhận được inbox của một bạn trẻ “Anh ơi, em buồn và mất tinh thần quá”. Tìm hiểu xong, tôi chia sẻ với bạn ấy:
- “Những gì em đang trải qua chẳng là gì ghê gớm so với nhiều người. Em không nên cho đời mình là quá xui xẻo, quá đau buồn. Em đừng “làm lớn” nỗi buồn của mình. Khi nó qua đi em sẽ thấy Nó thường thôi mà"
- “Bây giờ em còn buồn thì đi KHÓC THAN đi. Kiếm chỗ nào thoải mái nhất, khóc 1 buổi, 1 ngày, hay 1 tuần cũng được. Khóc xong rồi quay lại thương yêu cuộc sống”
- “Không nên vừa sống vừa buồn. Không thể vừa sống vừa mất tinh thần em à”
Sáng nay nhận được inbox của bạn ấy “Tối hôm qua em khóc trọn 1 đêm. Sáng nay em thấy bình thường lại rồi. Cám ơn anh”
Vậy nhé em. Không chỉ bình thường mà phải vui sống nữa thì mới được bạn nhỏ của tôi ạ.
** Status ngắn của Lâm Minh Chánh

Nếu muốn chết hãy ký vào đơn hiến tạng đi nhé. Ngoài kia còn hàng ngàn người đang trông chờ sự sống và may mắn đến với mình. Đấu tranh chống lại thần chết kia kìa. Chết thì 3s là xong sống mới khó chứ. Sao bạn ko lên đây mà hỏi "LÀM CÁCH NÀO ĐỂ THÀNH CÔNG" hay "LÀM CÁCH NÀO ĐỂ VUI VẺ" ?

nằm xuống đi rồi bạn sẽ thấy Cha, Mẹ bạn còn bế tắc đến thế nào...Không thương cái thân thì làm ơn cũng nghĩ đến Cha, Mẹ giùm cái. Chết rồi là không quay lại được đâu.

Anh ơi, em buồn và mất tinh thần quá.
Tối qua nhận được inbox của một bạn trẻ “Anh ơi, em buồn và mất tinh thần quá”. Tìm hiểu xong, tôi chia sẻ với bạn ấy:
- “Những gì em đang trải qua chẳng là gì ghê gớm so với nhiều người. Em không nên cho đời mình là quá xui xẻo, quá đau buồn. Em đừng “làm lớn” nỗi buồn của mình. Khi nó qua đi em sẽ thấy Nó thường thôi mà"
- “Bây giờ em còn buồn thì đi KHÓC THAN đi. Kiếm chỗ nào thoải mái nhất, khóc 1 buổi, 1 ngày, hay 1 tuần cũng được. Khóc xong rồi quay lại thương yêu cuộc sống”
- “Không nên vừa sống vừa buồn. Không thể vừa sống vừa mất tinh thần em à”
Sáng nay nhận được inbox của bạn ấy “Tối hôm qua em khóc trọn 1 đêm. Sáng nay em thấy bình thường lại rồi. Cám ơn anh”
Vậy nhé em. Không chỉ bình thường mà phải vui sống nữa thì mới được bạn nhỏ của tôi ạ.
** Status ngắn của Lâm Minh Chánh

Lát inbox nhớ an ủi tui nha !

Announcements

Forum statistics

Threads
419,900
171,945
Latest member
zbet7me

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week